Zazzagewa ScreenToGif
Zazzagewa ScreenToGif,
Shirin ScreenToGif yana cikin buɗaɗɗen tushe da shirye-shiryen kyauta waɗanda waɗanda ke son ɗaukar hotunan kwamfutocin su za su iya amfani da su kuma suna adana waɗannan hotunan hotunan azaman fayilolin GIF masu rai. Zan iya cewa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen da aka taɓa shirya a wannan batun tare da tsarin sa mai sauƙin amfani da babban aiki.
Zazzagewa ScreenToGif
Bayan yin rikodin allonku kai tsaye, shirin yana canza shi zuwa GIF masu motsi, yana sauƙaƙa rabawa ko adanawa akan intanet. Bayan an ɗauki hotunan kariyar kwamfuta, za ku iya amfani da zaɓuɓɓukan tacewa da gyara akan motsin ku kamar yadda kuke so.
Idan kuna son wasu sassa na GIF ɗin a yanke su kuma a canza su, kuna iya yin wannan dama daga cikin aikace-aikacen. Hakanan kuna da zaɓi don sanya alamar linzamin kwamfuta ya bayyana ko aa yayin da ake ɗaukar hoton. Idan kuna son yin tsalle-tsalle a cikin bidiyon kuma ku daina ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a wasu sassa, kuna iya yin hakan ta amfani da gajerun hanyoyin keyboard.
Kuna iya ɗaukar hoton kwamfutar ku gabaɗaya tare da ɗaukan cikakken allo da fasali na tantance yanki, sannan kuna da damar samun sauƙin amfani ta ɗaukar yankunan da kuke so kawai. Idan ba kwa son a adana hoton azaman raye-raye, zaku iya ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta a matsayin fayilolin PNG.
Yana ɗaya daga cikin abubuwan da ake buƙata ga waɗanda suke son ɗaukar hotuna masu rai ta amfani da tsarin GIF mai rai akan kwamfutar su.
ScreenToGif Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 0.01 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Nicke Manarin
- Sabunta Sabuwa: 04-01-2022
- Zazzagewa: 274