Zazzagewa Screenpresso
Zazzagewa Screenpresso,
Screenpresso shirin ɗaukar hoto ne wanda ke taimaka muku ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta da ɗaukar bidiyo daga tebur ɗin ku.
Zazzagewa Screenpresso
Godiya ga fasalin hoton allo, wanda shine babban makasudin shirin, zaku iya ɗaukar hoton nan take akan allonku ku ajiye shi a cikin kwamfutarku ta naui daban-daban sannan ku raba shi. Shirin zai iya ɗaukar cikakken hoton allo, da kuma ɗaukar hoton wani yanki ko taga da kuka zaɓa.
Godiya ga fasalin kama allo na Screenpresso, zaku iya yin rikodin bidiyo na motsi akan allonku a HD ko ingancin da kuka zaɓa. Ta wannan hanyar, zaku iya shirya bayanan gani da gabatarwa, kuma kuna iya bayyana batun da kuke son faɗi cikin zurfi.
Editan hoton da ya zo tare da Screenpresso yana ba da kayan aikin gyara hoto da yawa don hotunan kariyar da kuka ɗauka. Kuna iya shuka wuraren da baa so a cikin hoton tare da kayan aikin noman hoto kuma kuna iya ƙara girma ko rage hoton tare da kayan aikin gyara hoto. Bugu da ƙari, za ku iya ƙara alamomi, kibau, gajimaren magana da rubutu zuwa hoton da kuka ɗauka don amfani da shi a cikin ruwayoyin hoto, ɓata sassan hoton da kuka zaɓa, da ƙara hotuna daban-daban ta hanyar ƙididdigewa.
Shirin yana goyan bayan manyan tsare-tsare don ɗaukar bidiyo. Kuna iya ajiye bidiyon da kuke ɗauka tare da Screenpresso a cikin tsarin MP4, WMV, OGV ko WebM.
Ana iya adana hotunan kariyar da aka ɗauka a cikin PNG, JPG, GIF, BMP, TIF da tsarin PDF. Tare da fasalin adana PDF na shirin, zaku iya canza fayilolin hotonku kai tsaye zuwa tsarin PDF.
Screenpresso Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 12.10 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: LEARNPULSE
- Sabunta Sabuwa: 12-12-2021
- Zazzagewa: 613