Zazzagewa ScoreCleaner (ScoreCloud)
Zazzagewa ScoreCleaner (ScoreCloud),
Mayar da daidaitaccen shigarwar tsarin MIDI zuwa Tsarin rubutu na Yammacin Yamma, wannan aikace-aikacen Mac na iya yin abubuwan alajabi akan kwamfutarka.
Zazzagewa ScoreCleaner (ScoreCloud)
Wannan software, wacce za ta iya rikodin tsoho kai tsaye ko MIDI babban ƙuduri mai sauƙi, na iya yin rarrabuwar sauti mai hankali na shigarwar polyphonic ko tsohuwar rabuwar sauti ta atomatik. Wannan sauti na iya zama piano (tsoho), tsarin sauti ɗaya. Shirin baya iyakance adadin muryoyin.
Ana gano ɗan lokaci, sa hannun lokaci, da ƙididdigewa ta atomatik ta aikin MIDI da aka ƙaddara ta lambobi. Abubuwan da ke ciki suna da ingancin ƙididdige motsin rai. Babu dannawa ko dannawa da ake buƙata. Ba dole ba ne a zaɓi matakin ƙididdigewa da hannu. Yana raba bambance-bambance ta atomatik tsakanin ɗan lokaci da daidaita aiki.
Yana iya bambanta ta atomatik tsakanin kiɗan awo da marasa awo (kyauta). Wannan manhaja, wacce ke da fasalulluka da za su baiwa masu amfani da su mamaki ta fuskar aunawa, lokaci da kuma bugun ta, za ta iya tantance alamomin lokaci da bugun sauti kai tsaye. Tare da fassarar rhythmic ta atomatik, baya barin aiki da yawa ga mai amfani. Ba a buƙatar zaɓi mafi ƙarancin ƙima. Yanayi da rubutu na ƙarami da manyan alamun maɓalli ana yin su ta atomatik.
ScoreCleaner (ScoreCloud) Tabarau
- Dandamali: Mac
- Jinsi:
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 31.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: DoReMIR Music Research AB
- Sabunta Sabuwa: 31-12-2021
- Zazzagewa: 369