Zazzagewa Run Bird Run
Zazzagewa Run Bird Run,
Run Bird Run wasa ne na fasaha na kyauta wanda za mu iya yi akan naurorin mu na Android. Ketchapp ne ya haɓaka shi, wannan wasan yana da kayan more rayuwa mai jaraba amma mai sauƙi kamar a cikin sauran wasannin kamfanin.
Zazzagewa Run Bird Run
Babban aikinmu a cikin wasan shine tserewa daga akwatunan da ke fadowa daga sama kuma ci gaba ta wannan hanyar don samun maki da yawa kamar yadda zai yiwu. Wannan ba abu ne mai sauƙi a cimma ba saboda har ma akwai lokuta da akwatin sama da ɗaya ya faɗi a lokaci guda.
Yayin da tattara alewa masu faɗowa yana cikin ayyukanmu, yayin da muke shakkar ko mu tsere daga akwatin ko kuma mu ɗauki alewar, mun ga akwatin ya faɗo a kanmu. Abin farin ciki, kafin akwatunan su fadi, waƙoƙin suna nuna hanyar da za su zo. Za mu iya ɗaukar matakan da suka dace kuma mu tsere.
Tsarin sarrafawa wanda ke haɓaka matakin wahala yana cikin Run Bird Run. Tare da wannan hanyar sarrafa taɓawa ɗaya, alkiblar tsuntsu tana canzawa duk lokacin da muka taɓa allon. A gaskiya, wasan yana da yanayi mai ruwa sosai. Idan aka yi laakari da yanayin ƙalubale da jaraba, babu laifi a faɗi cewa Run Bird Run wasa ne da ya cancanci gwadawa.
Run Bird Run Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 14.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ketchapp
- Sabunta Sabuwa: 05-07-2022
- Zazzagewa: 1