Zazzagewa ROTE
Zazzagewa ROTE,
Idan kuna son wasanni masu wuyar warwarewa kuma kun yanke shawarar cewa misalan da kuka karɓa zuwa yanzu suna da sauƙi kuma ba a laakari da su ba, yanzu kuna da zaɓi na kyauta wanda zai kawar da wannan matsalar. Wannan wasan da ake kira ROTE yana ɗaukar sunansa daga motsi na tushen juyawa. A zahiri abu ne mai sauƙi don bayyana abin da kuke buƙatar yi a wasan. Dole ne ku canza wurin ƙwallon ƙirar geometric da kuke sarrafawa zuwa akwatin fita akan taswira. Amma babban abu shine motsa jiki na kwakwalwa da za ku dandana don cimma wannan. A cikin wasan, kuna ba wa kanku hanya ta hanyar tura tubalan da ke tsaye a gaban ku, amma tubalan na rukunin launi ɗaya suna motsawa tare da tura ku. Domin fita daga cikin wadannan shingaye, wadanda suka kasu zuwa shudi da ja, kana bukatar ka lissafta matakai 5 a gaba, kamar wasan dara.
Zazzagewa ROTE
Wani fasalin da ke ƙara kyau ga wasan shine abubuwan gani. ROTE, wanda aka sarrafa tare da sauƙi mai sauƙi da kyawawan zane-zane na polygon, baya gajiyar idanu kuma yana ba da kyan gani tare da ƙaramin salon da aka kawo mana ta hanyar zane mai sauƙi na 3D. Tare da kalmomin da ke kan allon, yana motsa ku a cikin aikinku kuma yana yaba muku inda kuke buƙatar amfani da hankalin ku. Wanene a cikinmu ba ya son a yaba masa da hankali?
A cikin wannan sigar wasan, wanda ke ba da fakitin wasan wasa 30, zaku iya kunna jigo 10 na farko gaba ɗaya kyauta. Cikakken sigar a halin yanzu yana neman farashi mai araha na 2.59 TL, kuma babu makanikin siyan cikin-wasan banda wannan. Tun da wasan yana da wahala sosai, masu shirye-shiryen sun yi mana wani tagomashi. Idan akwai wurin da za ku huta daga wasan, yana yiwuwa a ci gaba daga inda kuka tsaya, ko da kun sake buga wasan bayan saoi. Kware a cikin kiɗan wasan lantarki don wannan ɓangaren wasan, wanda hatta kiɗan an kashe shi, & Kwanaki ya naɗe hannayensa.
ROTE Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: RageFX
- Sabunta Sabuwa: 14-01-2023
- Zazzagewa: 1