Zazzagewa Rocket Royale 2025
Zazzagewa Rocket Royale 2025,
Rocket Royale wasa ne na wayar hannu mai kama da PUBG. Rocket Royale wasa ne da ake bugawa akan layi, don haka dole ne ka fara samun haɗin intanet mai aiki. Lokacin da kuka fara shigar da wasan, zaku ƙirƙiri halayen ku, jira sunan ku kuma shiga cikin yaƙi ta danna maɓallin neman wasa. Da zarar kun shiga, ana sakin mutane da yawa a cikin yanki ɗaya tare da ku kyauta. Anan, kuna ƙoƙarin samun makamai da sauran kayan aiki ta hanyar bincika koina cikin yanayin. Kuna buƙatar halaka duk abokan adawar da kuke haɗuwa da su saboda mai tsira ne kawai ya yi nasara a wannan wasan.
Zazzagewa Rocket Royale 2025
Idan kun mutu a cikin Rocket Royale, kun rasa wasan. Tunda wasa ne na tsira, bai kamata ku kai hari da sauri ba kamar yadda a cikin sauran wasannin motsa jiki, akasin haka, ya kamata ku yi wa maƙiyanku kwanton bauna ku kashe su ba tare da haɗarin lafiyar ku ba. Mummuna kawai game da wasan shine yana ɗaukar ɗan lokaci don nemo sabon wasa saboda babu yan wasa da yawa, amma har yanzu zan iya cewa Rocket Royale yana da daɗi, zaku iya saukar da shi nan da nan kuma ku fara gwadawa.
Rocket Royale 2025 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 172 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 1.9.7
- Mai Bunkasuwa: OneTonGames
- Sabunta Sabuwa: 11-01-2025
- Zazzagewa: 1