Zazzagewa Rise of Mythos
Zazzagewa Rise of Mythos,
Rise of Mythos, tare da wasan kwaikwayo na tushen dabara da kuma jigon ciniki na katin dijital, har yanzu wasa ne mai tasowa wanda aka saita don ba da gogewa daban-daban tsakanin wasannin tushe kyauta na yau. Ko da yake ya yi alkawarin kwarewa daban-daban tare da dabarun katin sa masu ban shaawa da filin yaƙi a kallon farko, iskan da kuke shaka lokacin da kuka shiga wasan da rashin alheri ba ya cika tsammanin.
Zazzagewa Rise of Mythos
A zahiri, Rise of Mythos bai kamata ma a sanya shi azaman wasan kati ba. Domin, saboda gameplay, wasan yana da gaba ɗaya abubuwan dabarar juyowa. Zan iya cewa ya ɗan yi yawa don mawallafin ya sanya wasan a cikin aji na MMORPG saboda akwai wani abu mai ban mamaki a ciki. Da kaina, gidan yanar gizon hukuma na Rise of Mythos an tsara shi don yaudarar ɗan wasan. Duniya mai ban shaawa mai ban shaawa, kallon kallon ido da dabarun bene daban-daban suna ƙoƙarin jawo hankalin mai kunnawa daga kowane bangare, kamar dai gaskiyar lamarin yana ɗan ɓoye.
Da farko dai, ƙirar katin na Rise of Mythos suna nuna kamanni na matsananciyar ga wasannin da suka ci nasara na wannan ajin. A wannan gaba, gumakan ƙuduri masu ambaliya suna taƙaita cewa ba a bayyana wasan ba tare da babban daawar kwata-kwata. Yana da shakka nawa za a iya sa ran inganci daga samfurin da aka shirya ba tare da kulawa ba, amma ina tsammanin Gamefuse ya zaɓi hanya mafi sauƙi maimakon fitar da sabon kasuwanci, kodayake yana bin tsarin wasan. Abin takaici, ɗayan sakamakon shine Ryse na Mythos.
Zan yi ƙoƙarin yin magana game da wasan kwaikwayo na wasan kadan kadan. Ko da tsarin horon da aka yi amfani da mu da shi daga wasanni na tushen bincike yana cikin lokuta masu zafi a cikin Ryse na Mythos. Hotunan gurɓatattun halayen Koriya da aka yi suna sake fitowa daga koina, suna ƙoƙarin bayyana wani abu ga masu zuwa, ko da hakan ba ya aiki. Kuna fara wasan a makance saboda lahani da aka samu sakamakon ƙudurin rubutun da rashin cikar fassarar harshen da aka yi amfani da shi. Kodayake wannan ba babbar matsala ba ce godiya ga wasan kwaikwayo mai sauƙi, rashin gamsuwa a fagen fama yana da matukar damuwa. Ci gaba da rakaa da kuka ƙirƙira ta amfani da katunanku daga raye-rayen su, yaƙe-yaƙe suna da ban shaawa mai ban shaawa saboda tushen su ne.
Tsarin aji na Ryse of Mythos, ɗaya daga cikin abubuwan da kamfani zai iya ɗauka a matsayin MMORPG, ya ƙunshi azuzuwan 4 gabaɗaya. Azuzuwan da suka bayyana, kamar jarumi, mage, mafarauci da firist, suna da katunan nasu na musamman. Ba za ku sami matsala don saba da ajin da kuka zaɓa ba, saboda komai daga ƙirar waɗannan katunan zuwa fasalin da suke bayarwa yana cikin maauni mai maana. Abin da na fi so shi ne cewa zane da fuskokin halayen da suke da alama suna cikin ajin da kuka zaɓa ba su da alaƙa da katunan ko rakaa da kuke amfani da su yayin yaƙin. Ashe da gaske hakan ba laifi ba ne? Da yawa kwafi-manna daga wasu wasanni?
Idan muka zo cikin zuciyar alamarin, kalmar kawai don taƙaita Ryse na Mythos zai zama sloppy. Kuma yayi yawa. Duk da yake akwai magana mai kyau a hannu, kuma akwai misalai da yawa da za a ɗauka daga shahararrun wasannin katin dijital, Ryse na Mythos ya yi watsi da kansa. Ya zama cewa Hex: Shards of Hate, wanda kuma mun haɗa a rukunin yanar gizon mu, kyakkyawan misali ne na wannan ajin.
Rise of Mythos Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Gamefuse
- Sabunta Sabuwa: 01-03-2022
- Zazzagewa: 1