Zazzagewa RimWorld
Zazzagewa RimWorld,
RimWorld yanki ne na ilmin kimiyya wanda wani mai ba da labari na tushen AI mai hankali ke jagoranta. An yi wahayi zuwa ta Dwarf Fortress, Firefly da Dune.
Zazzagewa RimWorld
- Kuna farawa da mutane uku da suka tsira daga hadarin jirgin ruwa a cikin duniya mai nisa.
- Sarrafa yanayin yan mulkin mallaka, buƙatu, raunuka, cututtuka, da jaraba.
- Gina cikin daji, hamada, daji, tundra da ƙari.
- Kalli yan mulkin mallaka suna haɓakawa da yanke alaƙa da membobin dangi, masoya, da maaurata.
- Sauya gabobin jikin da gabobin da suka ji rauni tare da kayan aikin roba, bionics, ko sassan halittu waɗanda aka girbe daga wasu.
- Yi gwagwarmaya da yan fashin teku, kabilu, mahaukatan dabbobi, manyan kwari da tsoffin injunan kashe -kashe.
- Tsarin fasaha, makamai da sutura daga ƙarfe, itace, dutse, masanaanta da kayan gaba.
- Kama da horar da kyawawan dabbobin, dabbobin gona masu albarka da dabbobin kai hari.
- Ciniki tare da jiragen ruwa da ke wucewa.
- Gina caravans don kammala tambayoyin, kasuwanci, kai hari ga wasu ƙungiyoyi ko jigilar dukkan mazaunin ku.
- Yaƙi dusar ƙanƙara, guguwa da wuta.
- Kama yan gudun hijira ko fursunoni kuma juya su a gefenku ko sayar da su cikin bauta.
- Gano sabuwar duniya da aka samar duk lokacin da kuke wasa.
- Gano ɗaruruwan daji da mods masu ban shaawa akan Taron bitar Steam.
- Koyi wasa cikin sauƙi tare da taimakon mai hankali da mara tarbiyyar AI.
RimWorld shine janareta na labarai. An haife shi a matsayin marubuci na labarai masu ban tausayi, murguɗe da nasara game da yan fashin teku da aka daure, masu mulkin mallaka marasa bege, yunwa da rayuwa. Yana aiki ta hanyar sarrafa abubuwan bazuwar da duniya ta jefa muku. Kowane hadari, harin fashin teku, da dillalin tafiya shine katin AI Labarai ya ba da labarin ku. Akwai masu ba da labari da yawa da za a zaɓa daga. Randy Random yana yin abubuwan hauka, Cassandra Classic yana tayar da tashin hankali, kuma Phoebe Chillax yana son shakatawa.
Masu mulkin mallaka ku ba ƙwararrun mazauna ba ne - sun tsira daga wani jirgin ruwan da ya lalace a cikin kewayawa. Kuna iya ƙare tare da mai daraja, akawu da matar gida. Za ku sami ƙarin masu mulkin mallaka ta hanyar zuwa yaƙi, juya su a gefenku, siye daga masu siyar da bayi ko ɗaukar yan gudun hijira. Don haka mulkin ku koyaushe zai zama ƙungiyar launuka.
Ana bin diddigin tarihin kowane mutum kuma yana shafar yadda suke wasa. Mai martaba zai yi kyau a ƙwarewar zamantakewa (hayar fursunoni, tattauna farashin ciniki) amma zai ƙi aikin jiki. Oaf na gona ya san yadda ake shuka abinci daga gogewa mai tsawo, amma ba zai iya yin bincike ba. Masanin kimiyyar nerdy yana da kyau a bincike, amma ba za su iya yin ayyukan zamantakewa ba. Ba za ta iya yin komai ba sai kashe mai kisan gillar da aka ƙera - amma tana yi sosai.
Masu mulkin mallaka suna haɓakawa da lalata alaƙar. Kowane yana da raayi game da wasu waɗanda ke ƙayyade ko za su ƙaunaci juna, su yi aure, su yi yaudara, ko su yi faɗa. Wataƙila mafi kyawun masarautar ku sun yi aure cikin farin ciki - har sai ɗayansu ya faɗi ga likitan tiyata wanda ya cece shi daga raunin harbin bindiga.
Wasan yana ƙirƙirar duniya gabaɗaya tun daga doron ƙasa zuwa mai daidaitawa. Kuna zaɓar ko za ku sa tafkunan ku na faduwa a cikin tundra ta arewa mai sanyi, wani hamada mai hamada, gandun daji mai ɗumi ko gandun daji mai ƙura. Yankuna daban -daban suna da dabbobi daban -daban, tsirrai, cututtuka, yanayin zafi, hazo, albarkatun maadinai da ƙasa. Kalubalen rayuwa a cikin cututtuka, gandun daji da ke nutsewa sun sha bamban da waɗanda ke cikin busasshiyar hamada ko tundra mai daskarewa tare da lokacin girma na watanni biyu.
Tafiya koina cikin duniya. Ba ku makale wuri guda ba. Kuna iya ƙirƙirar trailer na mutum, dabba da fursuna. Masu ceton sun yi fasakwaurin tsoffin abokan hulɗa daga majiyoyin ɓarna, suka shiga tattaunawar zaman lafiya, suka yi ciniki da wasu ƙungiyoyi, suka kai farmaki kan maƙiyan maƙiya, da kammala wasu ayyukan. Hakanan kuna iya tattara duka mazaunin kuma ku tafi sabon wuri. Zaku iya amfani da kwandunan jigilar roka don yin tafiya cikin sauri.
Za ku iya horar da dabarun dabbobi. Dabbobi masu kyau za su faranta wa masu mulkin mallaka bakin ciki. Dabbobin gona za a iya aiki da su, da madara da yanka su. Za a iya buɗe dodannin hari a kan abokan gaba. Akwai dabbobi da yawa - cats, labradors, grizzly bears, raƙuma, cougars, chinchillas, kaji, da nauikan halittu masu kama da baƙi.
Mutanen RimWorld a koyaushe suna sa ido kan yanayin su da muhallin su don yanke shawarar yadda za su ji a kowane lokaci. Yana amsa yunwa da gajiya, yana shaida mutuwa, gawarwakin da ba a girmama ba, waɗanda suka ji rauni, sun ɓuya cikin duhu, sun cunkushe cikin mawuyacin yanayi, suna bacci a waje ko a daki ɗaya tare da wasu, da kuma a wasu lokuta da yawa. Idan sun yi tauri sosai, suna iya karyewa ko karyewa.
Ana bin sawun raunuka, kamuwa da cuta, prosthetics, da yanayin yau da kullun a cikin kowane sashi na jiki kuma yana shafar halayen haruffa. Raunin ido yana da wahalar harbi ko yin tiyata. Raunin kafafu yana jinkirin mutane. Hannaye, kwakwalwa, baki, zuciya, hanta, kodan, ciki, ƙafa, yatsun hannu, yatsun kafa da sauransu na iya ji rauni, rashin lafiya ko ɓacewa, kuma duk na iya samun maana cikin wasa. Kuma wasu nauin suna da tsarin jikinsu - barewa ɗaya tana fitar da ƙafarta kuma tana iya rungumar sauran ukun. Cire kahon karkanda kuma ba shi da haɗari sosai.
RimWorld Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Steam
- Sabunta Sabuwa: 06-08-2021
- Zazzagewa: 5,504