Zazzagewa Riff
Zazzagewa Riff,
Riff aikace-aikacen ƙirƙirar bidiyo ne wanda babban kamfanin Facebook ya fitar wanda ke ba masu amfani damar harbi da raba bidiyo.
Zazzagewa Riff
Babban raayin Riff, wanda shine ɗan gajeren aikace-aikacen bidiyo wanda zaku iya saukewa kuma ku more gaba ɗaya kyauta akan naurorin tafi-da-gidanka ta amfani da tsarin aiki na Android, shine nishaɗi. Aikace-aikacen ainihin gajeriyar aikace-aikacen bidiyo ne wanda zaku iya amfani da shi don jin daɗi tare da abokan ku. Riff app ne wanda ke aiki tare da dabaru na amsa sarkar. Tare da aikace-aikacen, kuna harba gajerun bidiyo na daƙiƙa 20 ta amfani da wayoyinku na kanku kuma ku nuna abin da ke tattare da shi. Kowa na iya ganin wannan bidiyon; amma abokanka ne kawai za su iya ba da amsa ga bidiyon ku da bidiyo daban-daban. Don haka, kuna fara hulɗa tsakanin ƙungiyar abokan ku. Idan kuna so, zaku iya fara sarkar bidiyo ta Riff da kanku, ko kuma kuna iya ƙara sarkar bidiyo ta abokanku.
Kuna buƙatar samun asusun Facebook don amfani da Riff. Kaidar tana da wasu hani. Tare da Riff, zaku iya amfani da hotunan da za ku iya ɗauka tare da kyamarar ku; wato, ba za ku iya amfani da bidiyon da ke cikin gallery ɗin ku da aka adana a kan wayarku ba. Bugu da kari, Riff bai hada da kowane kayan aikin gyaran bidiyo ba. Yankin amfani da aikace-aikacen yana iyakance ga dairar abokai kawai.
Riff Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Facebook
- Sabunta Sabuwa: 17-05-2023
- Zazzagewa: 1