Zazzagewa REDCON 2024
Zazzagewa REDCON 2024,
REDCON wasa ne wanda zaku yi yaƙi da jiragen ruwa na abokan gaba. Shin ba zai zama abin ban shaawa sosai ba don yaƙi da ƙungiyoyin fasaha na zamani? Za ku gamu da maƙiyan da dama kuma ku yi amfani da dabarun daban-daban akan su duka. Wasan yana ci gaba a matakai kuma kuna yaƙi da maƙiyanku don kashe juna. Kuna ƙoƙarin tarwatsa duk ƙawancensu ta hanyar harbi a kan ɗayan. Sojojin ku suna harbi ta atomatik, amma dole ne ku sarrafa su akai-akai, in ba haka ba makiya za su iya yin nasara a kan ku cikin sauƙi.
Zazzagewa REDCON 2024
Yawanci, abubuwa da yawa a cikin wasan suna farawa a kulle, amma mod ɗin da na ba ku zai taimaka muku da yawa a wannan batun kuma zai ba ku damar kunna duk matakan ba tare da wata matsala ba. Babu siyan cikin-wasa a cikin REDCON, nasarar ku gaba ɗaya ta dogara da dabarun ku, don haka dole ne ku yi taka tsantsan kuma ku ɗauki mafi kyawun matakai. Kuna iya saukar da wannan wasan, wanda zai zama makawa a cikin ɗan gajeren lokaci, zuwa naurorin ku na Android nan da nan!
REDCON 2024 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 22.3 MB
- Lasisi: Kyauta
- Fasali: 1.4.3
- Mai Bunkasuwa: HEXAGE
- Sabunta Sabuwa: 23-12-2024
- Zazzagewa: 1