Zazzagewa Recently
Zazzagewa Recently,
Kwanan nan, manhaja ce ta tsarin da ba ta cika shaawar masu amfani da wayoyin komai da ruwanka na Android ba. Aikace-aikacen, wanda zai iya lissafin aikace-aikacen da ke gudana akan naurorin ku na Android ta hanyar nuna su nan take, don haka yana ba ku damar samun iko.
Zazzagewa Recently
Aikace-aikacen yana da ayyuka na asali guda 2 cikin sauƙi. Na farko shine nuna aikace-aikacen da ke gudana. Ɗayan shine nuna aikace-aikacen da ba sa aiki ko ba sa aiki bisa ga ƙayyadaddun sharuɗɗan.
Aikace-aikacen, wanda aka kirkira musamman don Android 5.0 da 5.1, na iya bambanta da sabuntawar tsarin aiki na Android. Don haka, kuna iya fuskantar canje-canje a cikin aikace-aikacen bayan amfani da shi na ɗan lokaci. Amma a yanzu, za ku iya ci gaba da amfani da shi ta wannan hanya na ɗan lokaci.
Idan kuna ɗan shaawar sani kuma kun yi bincike, ya kamata ku sani cewa naurorin Android ɗinku suna aiki da ƙarin apps kuma suna cinye batir fiye da yadda kuke tunani. Idan ba ku sani ba, zan rubuta cikakkun bayanai yanzu. Yawancin aikace-aikacen na iya gudana a baya ko da kuna tunanin ba ku gudanar da su ba, kuma ta wannan hanyar suna amfani da albarkatun naurar ku a cikin ƙananan kuɗi. Idan kuna son hana wannan yanayin kuma ku kula da duk aikace-aikacen da ke gudana, yana yiwuwa ku shiga tsakani kwanan nan. Aikace-aikacen yana nuna duk aikace-aikacen da ke gudana a halin yanzu akan naurarka. Hakanan yana ba da zaɓuɓɓuka kamar tsayawa ko rufe aikace-aikacen da ke gudana. Kodayake kuna iya yin waɗannan saitunan daga menu na saitunan naurorin ku na Android, ba za ku iya nuna aikace-aikacen da ke gudana koyaushe ba.
Kodayake ana ba da aikace-aikacen kyauta, akwai kuma nauin Pro da aka biya. Idan kun canza zuwa sigar pro, aikace-aikacen yana buɗewa ta atomatik akan taya naurar. Ban da wannan, babu ƙarin fasali. Bugu da kari, idan aikace-aikacen yana aiki da gaske a gare ku, kuna ba da tallafi ga mai haɓakawa.
Aikace-aikacen kwanan nan, inda zaku iya kawo karshen duk aikace-aikace da ayyuka akan naurar, yana amfani da wata hanya ta daban maimakon kawo karshen ayyukan kai tsaye, don haka baya haifar da wata matsala da naurar ku ta fuskar hardware ko software. Idan kuna tunanin kuna buƙatar irin wannan aikace-aikacen, tabbas ina ba ku shawarar ku duba.
Recently Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 1.20 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Chainfire
- Sabunta Sabuwa: 26-03-2022
- Zazzagewa: 1