Zazzagewa Rail Maze 2
Zazzagewa Rail Maze 2,
Rail Maze 2 sanannen wasa ne mai wuyar warwarewa wanda Spooky House Studios ya kirkira kuma, kamar yadda zaku iya fada daga sunansa, ya zama silsilar kuma ana samunsa kyauta akan dandalin Android. Ba kamar wasan farko ba, muna fuskantar ƙarin ƙalubale masu ƙalubale, za mu iya shirya namu surori mu raba su tare da abokanmu, kuma muna wasa a wurare daban-daban kamar yammacin daji, sandar arewa da kuma kurkuku.
Zazzagewa Rail Maze 2
Manufarmu a wasan, wanda ya haɗa da wasan wasa fiye da 100 waɗanda ke ci gaba daga sauƙaƙan zuwa mai wahala, shine mu gyara hanyoyin jirgin da kuma tabbatar da cewa jirgin mu (a wasu matakan jiragen mu) sun isa wurin fita cikin sauri. Sassan farko na wasan, wanda muke warware wasanin gwada ilimi ɗaya bayan ɗaya ta hanyar sanya hanyoyin jirgin ƙasa a kan hanya madaidaiciya, an shirya su sosai kuma an nuna mana yadda ake warware wasanin gwada ilimi. Bayan barin surori kaɗan a baya, wasan ya zama mai wahala kuma mun haɗu da wasanin gwada ilimi waɗanda ba za mu iya wucewa ba tare da tunani ba. Idan zan ba da misali; Muna ƙoƙarin tserewa daga jiragen ruwa na masu fashin teku da fatalwa kuma mu haɗu da hanyoyin jirgin ƙasa waɗanda ke ɗaukar lokaci mai tsawo don warwarewa.
Wasan wasan yana da sauƙin gaske a cikin wasan inda za mu iya magance ƙalubale masu ƙalubale da shirya wasanin gwada ilimi na mu, tare da waƙoƙin sauti na Wild West da tasirin sauti. Muna amfani da hanyar ja-digo da taɓo-juyawa don daidaita hanyoyin jirgin ƙasa. Wannan shi ne abin da ya sa wasan ya shahara. Wasan wasan yana da sauƙi amma wasanin gwada ilimi yana da wuyar warwarewa.
Idan kun buga wasan Rail Maze a baya kuma har yanzu kuna da ɗanɗano, zaku iya ci gaba da farin ciki daga inda kuka tsaya tare da Raim Maze 2, inda aka ƙara ɗaruruwan sabbin matakan, an inganta zane-zanensa, kuma sabbin wurare sun kasance. an haɗa.
Rail Maze 2 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 32.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Spooky House Studios
- Sabunta Sabuwa: 09-01-2023
- Zazzagewa: 1