Zazzagewa Racing 3D
Zazzagewa Racing 3D,
Racing 3D yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasan tseren mota da za ku iya samu kyauta akan kwamfutar hannu na Windows 8.1 da kwamfutarku. Idan kuna jin daɗin yin wasannin arcade kamar ni, hakan yayi nisa daga haƙiƙa amma cikin sauri, samarwa ne wanda yakamata ku rasa. Akwai zaɓuɓɓukan wasa guda 4 waɗanda nake ba ku shawarar gwada su duka a cikin wasan, waɗanda zaku iya kunna ba tare da biyan kuɗi ba.
Zazzagewa Racing 3D
Kwalta, wanda ya shahara kamar GT Racing amma kamar tseren mota da ke ɗaukar sarari da yawa akan naurar, duk da cewa tana da ƙarancin girma, akwai kuma abubuwan samarwa masu gamsarwa duka na gani da kuma game da wasan kwaikwayo. Racing 3D yana ɗaya daga cikinsu. Lokacin da kayi laakari da girman nauikan motocin wasanni da waƙoƙi, ingancin yana da kyau sosai kuma wasan wasan yana da kyau sosai kuma yana kamawa idan aka kwatanta da sauran wasannin tsere na kyauta.
A cikin wasan, wanda ke ba da damar yin tsere akan waƙoƙi 16 gaba ɗaya, kun shiga cikin tseren gargajiya a karon farko. Tunda kai direban mai son ne, dole ne ka fara tabbatar da kanka ta hanyar cin wasu yan tsere. Lokacin da darajar ku ta yi girma, kuna da damar shiga cikin kawarwa, duel da tseren wuraren bincike. Tabbas, saboda wannan, bai kamata ku rasa kowace tsere ba, yakamata ku gama ku fara farawa koyaushe.
Tare da sarrafa taɓawa da karkatar da motsi akan kwamfutar hannu, akwai kuma zaɓi don haɓakawa a cikin wasan tseren madannai na kwamfuta na yau da kullun. Kuna iya yin haɓakawa waɗanda za su ba da gudummawa ga aikin abin hawa, kamar saurin ƙarshe, lokacin haɓakawa, nitrous, kyauta, kuma lallai bai kamata ku tsallake ta ba. In ba haka ba, ko da kun yi tsere sosai, ba za ku iya kaiwa lokacin da abokan hamayyarku suka bar ku a baya ba. Da yake magana game da kamawa, kawai kuna iya yin gasa da hankali na wucin gadi a wasan kuma ƙwarewar wucin gadi tana da ƙarfi sosai.
Racing 3D wasan tseren mota ne wanda zaa iya fifita shi saboda girmansa kaɗan ne, ana iya sauke shi kyauta kuma yana ba da yanayin wasan daban-daban.
Racing 3D Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 45.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: T-Bull Sp. z o.o.
- Sabunta Sabuwa: 22-02-2022
- Zazzagewa: 1