Zazzagewa Project64
Zazzagewa Project64,
Nintendo 64 ya rasa jini sosai a kan wasannin PlayStation a cikin wasannin tsere. Babban dalilin wannan shine ana gabatar da harsashi mafi tsada azaman wasa maimakon CDs. Oƙarin tsira a matsayin kayan wasan bidiyo ba tare da tallafi na ɓangare na uku ba, wannan wasan ya ƙirƙiri wasannin da suka bar tarihi a kan albarkatun wasanni masu kyau waɗanda aka samar a ƙarƙashin laimar Nintendo. Wadanda suka fara zuwa tunani sune wasanni kamar Super Mario 64, Ocarina na Lokaci da Super Smash Bros.
Zazzagewa Project64
Zai yuwu a kunna dukkan waɗannan wasannin akan PC godiya ga Project64. Project64, mai kwaikwayon Nintendo 64, yana ba ku damar kunna dukkanin ɗakin karatu na wasannin na Nintendo don wannan naurar wasan a kwamfutar. Duk da sauƙin kera shi, wannan mai kwaikwayon, wanda ke da saitunan aiki sosai, yana da ikon tantance abubuwan yaudarar da zaku iya amfani dasu a cikin wasannin ta atomatik. Ba kwa buƙatar shigar da lambobin ɗaya bayan ɗaya. Duk abin da zaka yi shine danna kan zaɓuɓɓukan da aka gabatar a cikin jerin.
Idan bakada NP GamePad wanda zaku iya wasa akan PC, madadin analog guda biyu zai adana yanayinku tare da zaɓin maɓallin dama. Emulator, wanda ke ba da zaɓuɓɓuka kamar rikodin wasa da daidaita ƙuduri, na iya haɓaka ƙirar 3D ta amfani da fasalin katin zane. Wannan aikin, wanda ke ba da tsabtataccen canja wurin zane -zanen polygon yayin adana tsohon ingancin raye -raye na 2D, babban zaɓi ne ga waɗanda ke tsammanin ingancin ingancin hoto. Idan kanaso ka kawo Nintendo 64 dinka na komputa a raye akan PC, Project64 zai baka farin ciki sosai.
PROSZai iya inganta ingancin zane-zanen polygon
Kyauta
Shirye-shiryen amfani da lambobin yaudara a cikin wasa
FATAMusamman sauki dubawa
Project64 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 4.28 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Project64 Team
- Sabunta Sabuwa: 28-07-2021
- Zazzagewa: 3,671