Zazzagewa POOLS
Zazzagewa POOLS,
Baya ga wasanni masu ban tsoro, wasanni masu ban shaawa na tunani koyaushe suna ba yan wasa lokuta masu ban tsoro. POOLS, wanda ya bayyana azaman naurar kwaikwayo ta tafiya, samarwa ne wanda ke ƙunshe da komai a zahiri face yana sa yan wasan su firgita sosai. A cikin wasan, kuna tafiya kawai kuna ƙoƙarin nemo hanyarku.
Abu mafi mahimmanci a cikin POOLS shine duba kewaye da sauraron sautunan. A cikin wannan wasa, wanda ke ɗaukar mintuna 10 zuwa 30 kuma ya ƙunshi babi 6, babu wata halitta da ke bin ku ko kuma ta bayyana kwatsam akan allo. Masu haɓakawa suna ba da kyawawan abubuwan gani, suna tunanin cewa yanayin wasan zai burge yan wasan.
Kuna ƙoƙarin isa ƙarshen tare da tsoron ɓacewa da kunkuntar hanyoyi. Wasan ba shi da kowane mai amfani, kiɗan baya ko tattaunawa. Tafiya kawai. Akwai takalmi da sautunan yanayi kamar a zahiri kuna cikin yankin da kuke.
Zazzage POOLS
POOLS yana samuwa ga yan wasa masu nauin demo na biya da kyauta. Idan kuna so, zaku iya fuskantar ɗan ƙaramin ɓangaren wasan ta hanyar zazzage sigar demo. Ba tare da an ɗaure shi da kowane labari ba, kawai ku fuskanci yanayi kuma ku sanya kanku a cikin takalmin hali.
Yayin da kuke ci gaba ta wasan, ilimin halin ku ya fara lalacewa kuma kun fara ganin ɗakunan daban. Wannan yana ɗaya daga cikin mummunan yanayi da zai sa ku rasa hanyarku, amma yana ƙara ƙarin yanayi mai cike da tashin hankali a wasan. Kuna iya fuskantar firgicin tunani ta hanyar zazzage POOLS, inda kowane wuri yana da nasa sirrin.
Abubuwan Bukatun POOLS
- Mai sarrafawa: Intel i5 ko AMD Ryzen 5 daga kusan 2016.
- Ƙwaƙwalwar ajiya: 8 GB RAM.
- Katin Graphics: NVIDIA GTX 1060 ko AMD Radeon RX 580.
- Ajiya: 2 GB akwai sarari.
POOLS Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 1.95 GB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Tensori
- Sabunta Sabuwa: 03-05-2024
- Zazzagewa: 1