Zazzagewa Polytopia
Zazzagewa Polytopia,
Polytopia apk ya shahara a matsayin dabarun wasan da zaku iya kunna akan Allunan da wayoyin ku na Android. Kuna bincika duniya a cikin wannan wasan inda injiniyoyi da ƙaidodi daban-daban ke aiki.
Zazzage Polytopia APK
Yaƙin Polytopia apk, wasan kasada mai dabaru, wasa ne wanda dole ne ku ci gaba ta hanyar bincika sabbin ƙasashe. A cikin wasan, kuna gwagwarmaya akan taswira mara iyaka kuma kuna ƙoƙarin bayyana fasahohi daban-daban. Hakanan dole ne ku zaɓi tsakanin gandun daji masu duhu da wuraren kore. Kuna zabar tsakanin kabilu daban-daban kuma ku tantance inda kuke.
Wasan, wanda ke da wasan kwaikwayo daban-daban, yana gudana akan ƙaramin taswirar murabbai. Kuna gwagwarmaya akan wannan taswira a cikin yanayin wasan mara iyaka kuma kuna ƙoƙarin cimma babban maki. Tunda zane-zanen wasan suna cikin ƙananan salon poly, ba a tilasta wa wayoyinku ba kuma kuna da ƙwarewa sosai. Tunda Yaƙin Polytopia wasa ne na dabarun, koyaushe dole ku yi tunani yayin kunna wasan.
Hakanan zaka iya gina birni naka a cikin wasan kuma gina sabbin gine-gine. Hakanan zaka iya yin faɗa tare da wasu yan wasa kuma ku sami gogewa mai daɗi.
Fasalolin Wasan Polytopia APK
- Wasan dabarun wayewa na tushen juyowa kyauta.
- Dabarun guda ɗaya da masu yawa.
- Wasan wasa da yawa (Nemo yan wasa daga koina cikin duniya.).
- Matches na madubi (Masu adawa da juna daga ƙabila ɗaya.).
- Duban ɗan wasa da yawa na ainihin lokaci.
- Bincika, girma, yi amfani da lalata.
- Bincike, dabarun, noma, gini, yaƙi da bincike na fasaha.
- Hanyoyin wasa guda uku: Cikakkar, Mallaka da Ƙirƙira.
- Ƙabilu daban-daban tare da yanayi na musamman, aladu da ƙwarewar wasa.
- Taswirorin da aka samar ta atomatik a kowane wasa.
- Yin wasa ba tare da intanet ba.
- Yin wasa a cikin hoto da yanayin shimfidar wuri.
Wasan, wanda ke da miliyoyin yan wasa, yana ɗaya daga cikin shahararrun wasannin dabarun wayewa don naurorin tafi-da-gidanka kuma yana jan hankalin yan wasan wayar hannu tare da salo mai salo na mai amfani da wasan kwaikwayo mai zurfi. Kuna iya saukar da Yaƙin Polytopia zuwa naurorin ku na Android kyauta.
Polytopia Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 94.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Midjiwan AB
- Sabunta Sabuwa: 29-07-2022
- Zazzagewa: 1