Zazzagewa Polar Pop Mania
Zazzagewa Polar Pop Mania,
Polar Pop Mania wani zaɓi ne da aka haɓaka don kwamfutar hannu ta Android da masu amfani da wayoyin hannu waɗanda ke jin daɗin yin wasannin da suka dace. Babban burinmu a cikin wannan wasan, wanda za mu iya saukewa ba tare da tsada ba, shine don adana kyawawan hatimi da ke makale tsakanin launuka masu launi.
Zazzagewa Polar Pop Mania
Don adana hatimin da ake tambaya, muna buƙatar halakar ƙwallo masu launin kewaye da su. Don yin wannan, muna buƙatar kula da hatimin uwar, wanda yake a kasan allon kuma yana kula da jefa ƙwallo masu launi, kuma aika ƙwallo zuwa inda suke.
Domin fashe ƙwallo masu launi, dole ne mu daidaita su tare da masu launi ɗaya. Misali, idan akwai ƙwallo shuɗi a sama, muna buƙatar jefa shuɗin shuɗi daga ƙasa zuwa wannan sashin don lalata su. Ba shi da sauƙi a yi nasara kamar yadda ake zabar ƙwallo ba da gangan ba. Dole ne mu lalata dukkan ƙwallo kuma mu ceci ƴan kwikwiyo ta hanyar bin kyakkyawar dabara.
Polar Pop Mania na iya zama kamar ɗan sauƙi ga kowane ɗan wasa. Amma ga ƴan wasan da ke da ɗan ƙaramin ƙarami, yana da alamari mai daɗi da ban shaawa.
Polar Pop Mania Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 50.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Storm8 Studios LLC
- Sabunta Sabuwa: 04-01-2023
- Zazzagewa: 1