Zazzagewa Planet of Heroes
Zazzagewa Planet of Heroes,
Planet of Heroes shine wasan da nake tsammanin lallai yakamata kuyi download kuma ku bincika idan kuna neman wasa kamar League of Legends wanda zaku iya kunna kyauta akan naurar ku ta Android. Idan kuna son nauikan MOBA, MMORPG, MMO, zan ce kar ku rasa wannan wasan wayar hannu wanda kuma ke ba da tallafin harshen Turanci.
Zazzagewa Planet of Heroes
A cikin wasan dabarun dabarun, wanda ke ba da kyawawan hotuna masu inganci, ana gudanar da wasannin kan layi na mintuna 7. Kuna da ɗan lokaci kaɗan don nuna ikon dabarun ku. Yi gasa da ainihin yan wasa a duniya a cikin yanayin PvP ko ƙoƙarin magance ƙalubale a cikin yanayin PvE. Farautar dodanni da shugabanni, ɗauki ƴan wasa, ɗauki sabbin jarumai zuwa ƙungiyar ku.
Kasancewar wasannin e-wasanni na yau da kullun tare da tsarin salon ELO, kamar yadda yake a cikin League of Legends, ya bambanta Planet of Heroes daga wasannin mmorpg. Abubuwan da ke cike da aiki kamar kyaututtuka na gaske don zakarun, gasa ta layi, shiga cikin ayyukan yanayin PvE tare da mafi kyawun fage suna jiran ku.
Planet of Heroes Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 452.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: MY.COM
- Sabunta Sabuwa: 27-07-2022
- Zazzagewa: 1