Zazzagewa Pixel Z
Zazzagewa Pixel Z,
Pixel Z yayi kama da MineCraft, wanda duk mun san da kyau, kuma yana ba mu madadin azaman wasan tsira. A cikin wasan, wanda zaku iya kunna akan wayoyinku ko kwamfutar hannu tare da tsarin aiki na Android, mun bincika babban duniya mai cike da haɗari kuma muna ƙoƙarin tsira, wanda shine buƙatun wasannin tsira.
Zazzagewa Pixel Z
A karon farko da kuka kalli Pixel Z, zai tunatar da ku game da sanannen wasa, babu shakka game da shi. Amma idan kuna neman madadin a cikin wannan filin kuma kuna son samun ƙwarewa mafi sauƙi, Ina tsammanin ya kamata ku gwada shi. Hotunan wasan sun yi kama da juna kuma kuna wasa ta fuskar mutum na farko, kamar Minecraft. Burinmu shi ne mu tsira a cikin budaddiyar duniya kuma mu guje wa halittun da ke zuwa mana da dare. Koyaya, Pixel Z kuma ya haɗa da yanayin wasan 3: Multiplayer, ɗan wasa ɗaya da yanayin haɗin gwiwa.
Kayayyaki
- Multiplayer, mai kunnawa ɗaya da hanyoyin haɗin gwiwa.
- Babban bude duniya.
- Tsarin dare da rana.
- Kyakkyawan zane-zane da tasirin sauti.
- Inventory, kere-kere da tsarin gini.
Idan kuna neman saba amma mafi arha madadin tsakanin wasannin tsira, zaku iya samun Pixel Z ta hanyar biyan kuɗi kaɗan. Ko da yake gaskiya ne cewa ana biyan kuɗi hasara ne, Ina tsammanin cewa sabuntawa game da wasan zai dace da tsammanin ku a nan gaba.
Pixel Z Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: AR Gaming
- Sabunta Sabuwa: 20-05-2022
- Zazzagewa: 1