Zazzagewa Pişti Club
Zazzagewa Pişti Club,
Pişti Club wasa ne na katin Pişti (Pişpirik) kan layi tare da yan wasa na gaske. Wasan dafaffen abinci mafi girma kuma mafi girma a Turkiyya akan layi, yana saduwa da masu amfani da wayar Android a karon farko. Baya ga bayar da zaɓi don yin wasa ba tare da intanet ba, yana haɗawa da masoyan wasan dafaffe da bluff na gargajiya.
Zazzagewa Pişti Club
Wasan Joker yana ɗaya daga cikin sunayen da ya kawo ɗayan wasannin katin da aka fi buga zuwa dandalin wayar hannu. Wasan mai suna Pişti Club shine mafi haƙiƙa, mafi kyawun wasan zane da zaku iya kunna akan wayar ku ta Android. Kuna iya jin daɗin yin wasa da mutanen da kuka sani ta hanyar shiga tare da asusun ku na Facebook. Kuna iya yin wasa kaɗai ko bibiyu.
Tare da ɗanɗanon Texam Holdem Poker, 101 Yüzbir Okey, Çanak Okey, wasannin Batak kuma gabaɗaya kyauta, Live Pişti Club yana ba da zaɓuɓɓuka biyu kamar dafaffen kwano da bluffed. Kuna bluffing tare da masu barkwancin ku, kuna tattara abinci, kuna ɗaukar amintattu. Zan iya faɗi iri ɗaya idan kun buga wasannin Çanak Okey. Kuna iya tattara tsabar kuɗi kyauta ta hanyar jujjuya ƙafafun arziki kowace rana.
Fasalolin Kulob ɗin Pişti:
- Yi wasa bibiyu ko huɗu.
- Yi wasa tare da ko ba tare da busa ba.
- Kunna dafaffe akan layi.
- Yi waƙa kai tsaye, kan layi tare da abokanka na Facebook.
- Juya dabaran kuma tattara kwakwalwan kwamfuta kyauta.
Pişti Club Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Joker Game
- Sabunta Sabuwa: 31-01-2023
- Zazzagewa: 1