Zazzagewa PinOut
Zazzagewa PinOut,
PinOut wasa ne na fasaha wanda zaku iya kunna akan allunan Android da wayoyinku. Kuna iya ciyar da lokuta masu daɗi tare da PinOut, wanda wasa ne mai wahala.
Zazzagewa PinOut
PinOut, wani nauin wasan ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa da aka sake tsarawa wanda muka saba dashi daga Windows XP, don naurorin Android, yana jan hankali tare da sabbin zane-zane da sarrafawa masu wahala. A cikin PinOut, wanda ke da cikakkiyar kyauta kuma mara talla, dole ne mu jefa ƙwallon sama da ƙasa ba tare da rasa ta ba. Dole ne ku jefa ƙwallon ƙwallon tsakanin waƙoƙin da aka haskaka kuma ku shiga cikin kasada mara yankewa. Dole ne ku yi mafi girman maki akan hanya mara iyaka kuma ku fi abokan adawar ku. Kuna fuskantar wasa mai sauri tare da PinOut, wanda tabbas zai ja hankalin masoya wasan arcade. Hakanan zaka iya canza wurin farawa na gaba ta hanyar wucewa ta wuraren bincike. Lokaci ya yi da za a gwada gwanintar ku da jujjuyawar ku.
Kuna iya saukar da wasan PinOut kyauta akan allunan Android da wayoyinku.
PinOut Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 118.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Mediocre
- Sabunta Sabuwa: 20-06-2022
- Zazzagewa: 1