Zazzagewa Photobomb Hero
Zazzagewa Photobomb Hero,
Photobomb Hero wasa ne na fasaha ta hannu tare da labari mai ban shaawa da ban dariya.
Zazzagewa Photobomb Hero
Muna nuna fasahar mu na trolling a cikin Photobomb Hero, wasan da zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android. A yau, mutane suna yin ƙoƙari mai yawa don ɗaukar lokacin da ya dace da mafi kyawun firam yayin ɗaukar selfie. Duk da haka, wani mutum ko abu a cikin firam ɗaya ya karya sihirin hoton, yana haifar da hotuna masu ban dariya. Anan a cikin Jarumi na Photobomb, muna yin wannan trolling abu mai suna photobomb.
Babban burinmu a cikin Jarumin Photobomb shine mu shiga cikin firam yayin da mutane ke ƙoƙarin ɗaukar mafi kyawun hotunan su kuma suna gigita mutanen da ake ɗaukar hoto ta hanyar yin kallo mai ban dariya. Yayin yin wannan aikin, muna buƙatar yin aiki a asirce, kada mu bayyana kasancewarmu, kuma mu bayyana a cikin firam tare da bayyanar chabalak a daidai lokacin. Don kunna wasan, ya isa ya taɓa allon; amma lokaci yana da matuƙar mahimmanci. Idan muka shigar da firam ɗin da wuri ko kuma latti, sihirin taron ya karye. Hakanan muna da dama guda ɗaya ga kowane firam. Saboda haka, dole ne mu yi amfani da reflexes.
A cikin Jarumin Photobomb muna da zaɓuɓɓukan jarumai daban-daban waɗanda za mu iya amfani da su don ƙawata hotuna. Kuna iya raba firam ɗin ban dariya da kuka kama cikin wasan tare da abokan ku akan Snapchat da Instagram.
Photobomb Hero Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Popsicle Games
- Sabunta Sabuwa: 21-06-2022
- Zazzagewa: 1