Zazzagewa Phases
Zazzagewa Phases,
Mataki shine wasan da na ji daɗin yin wasa na dogon lokaci tsakanin wasannin Ketchapp. A cikin wasan fasaha na tushen kimiyyar lissafi, wanda za mu iya saukewa kyauta akan wayoyinmu na Android da Allunan kuma yana ɗaukar sarari kaɗan, koyaushe muna yin tsalle da ƙoƙarin wucewa tsakanin dandamali masu motsi da haɗari.
Zazzagewa Phases
Kamar duk wasannin Ketchapp, matakai suna zuwa da abubuwan gani masu sauƙi waɗanda ba sa damuwa da idanu sosai. Wasan fasaha, wanda zaa iya kunna shi cikin sauƙi akan ƙaramar waya da kuma akan kwamfutar hannu, hakika yayi kama da Bounce, wani wasan furodusa, dangane da wasan kwaikwayo. Daban-daban, muna matsawa zuwa gefe, ba zuwa sama ba, kuma dandamalin da muka haɗu da su an sanya su a wurare masu wayo.
Muna taɓa wuraren gefen allon don sarrafa ƙwallon ƙwallon a cikin wasan inda muka haɗu da matakan sama da 40, wato, ba ya ba da wasa mara iyaka. Ko da yake aikinmu na iya zama mai sauƙi kamar yadda ƙwallon ke ci gaba da tashi, aiki ne na fasaha don ciyar da ƙwallon gaba ba tare da samun cikas ba. Akwai gyare-gyare da yawa da gyare-gyare na wayar hannu, duka suna fadowa daga sama kuma suna fuskantar mu kai tsaye. Abin farin ciki, idan muka ji rauni, muna farawa daga inda muka tsaya, ba duka ba.
Yana yiwuwa a yi wasa Phases, wanda ina tsammanin zai zama abin shaawa ga masu shaawar wasan fasaha, kyauta (ba a nuna tallace-tallace a lokacin wasan ba duk da cewa akwai tallace-tallace lokacin da muke kona), kamar yadda za a iya wucewa. matakan ta hanyar biyan kuɗi.
Phases Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 9.70 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Ketchapp
- Sabunta Sabuwa: 30-06-2022
- Zazzagewa: 1