Zazzagewa Pepee Oyunu
Zazzagewa Pepee Oyunu,
Dukanmu mun san yadda yara ke son Pepee. Yin laakari da wannan halin da ake ciki, masu samarwa suna samar da samfurori masu ban mamaki.
Zazzagewa Pepee Oyunu
Wannan samarwa, wanda ake kira Pepee Game, yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan ƙarshe a cikin wasannin da ke da alaƙa da jigon Pepee. Za mu iya yin wannan wasan, wanda za a iya sauke shi gaba ɗaya kyauta, a kan kwamfutarmu da wayoyin hannu masu tsarin aiki na Android.
Wasan yana da jerin wasannin fasaha da suka ƙunshi daidai sassa 36. Kasancewar an haɗa wasanni daban-daban maimakon wasa ɗaya zai hana yara gajiya bayan ɗan lokaci kaɗan kuma zai tabbatar da cewa wasan ya daɗe. Haruffa suna da kyakkyawan ƙira a cikin Wasan Pepee, wanda ya haɗa da ƙira mai girma uku waɗanda yara za su ji daɗin zane.
Ina ba da shawarar Pepee Game ga matasa masu son wasan kamar yadda yake tallafawa haɓaka tunanin yara kuma yana ba su ƙwarewa mai daɗi.
Pepee Oyunu Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: dr games
- Sabunta Sabuwa: 29-01-2023
- Zazzagewa: 1