Mafi Saukewa

Zazzage Software

Zazzagewa Just Turn Right

Just Turn Right

Kawai Juya Dama zaa iya bayyana shi azaman wasan motar hannu wanda zai iya ba ku nishaɗi da yawa idan kun amince da raayoyin ku. Babban burinmu a Just Turn Right, wasan da zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyin hannu da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, shine mu samu daga maki A zuwa maki B. Duk yadda...

Zazzagewa DDAT

DDAT

DDAT yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin da za a yi akan wayar Android idan kuna son gwada abubuwan da kuke so. Muna ƙoƙari mu ci gaba muddin zai yiwu ba tare da karya rhythm a cikin wasan hannu ba, wanda ke ba da hali wanda ke sauraron sautin kiɗa na ƙarshe tare da belun kunne. A cikin wasan kiɗa, wanda muka haɗu da abubuwan gani...

Zazzagewa Drivey

Drivey

Drivey wasa ne mai ban shaawa wanda zaku iya kunna akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android. Aikin ku yana da wahala sosai a wasan, wanda ke da sauƙin wasa. Drivey, wanda ya zo a matsayin wasan fasaha tare da wasan kwaikwayo mai sauƙi, yana ba ku damar auna raayoyin ku. Dole ne ku yi hankali kuma ku isa mafi nisa ta mota a...

Zazzagewa Deimos

Deimos

Yin tafiya cikin sararin samaniya yana da haɗari sosai kuma yana da ban shaawa sosai. Yan sama jannati suna tafiya don yin bincike a sararin samaniya kan wasu ranaku. A wannan lokacin, an sanya ku zuwa tafiya. Aikin ku shine tabbatar da cewa jirgin ku na sararin samaniya yana da iskar da ya dace. Kamar yadda kuke tsammani, aikinku ba shi...

Zazzagewa Gate Ballz

Gate Ballz

Gate Ballz wasa ne na mirgina ball akan dandamalin Android wanda ke jan hankali tare da mafi ƙarancin layukan sa. Idan kuna shaawar wasannin hannu waɗanda ke buƙatar reflexes, ƙwarewa, mai da hankali da haƙuri, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin da zaku iya buɗewa da kunnawa a cikin lokacinku. A cikin wasan, an umarce mu da mu ci...

Zazzagewa Slicing

Slicing

Idan kuna neman wasan wayar hannu inda zaku iya gwada raayoyinku, Slicing tabbas wasa ne da nake so ku kunna. Duk abin da za ku yi a wasan; Kuna bankwana da wasan idan kun yanke abubuwan da ke tashi a tsakiya, amma idan kun taɓa su a cikin daƙiƙa guda. Yanke yana daya daga cikin wahala mai ban takaici har yanzu wasannin jaraba da...

Zazzagewa Balls VS Blocks

Balls VS Blocks

Balls VS Blocks shine samarwa mai nitsewa mai tunawa da almara wasan maciji. A cikin wasan da zaku iya saukewa da kunnawa kyauta akan wayar ku ta Android, dole ne ku girma da kanku ta hanyar samun kananan ƙwallo da karya tubalan da suka zo muku. Idan kuna son wasannin hannu tare da sauƙaƙe abubuwan gani, masu buƙatar fasaha, kuma mafi...

Zazzagewa Run Run Again

Run Run Again

Yi ƙoƙarin wuce waƙoƙin ƙalubale tare da haruffa daban-daban. Ba shi da sauƙi a ketare waɗannan waƙoƙin. Amma mun san cewa kuna wasa da hankali sosai. Shi ya sa za ku iya samun nasara sosai a wasan Run Run Again. Run Run Again, wanda za ku iya saukewa kyauta daga dandalin Android, yana buƙatar ku gudanar da aiki ba tare da tsayawa ba....

Zazzagewa Ballium

Ballium

Ballium, samar da ke sa ku fuskanci shaawar wasan ƙwallon ƙafa a sararin samaniya. Dole ne ku rusa dukkan kulab ɗin kuma ku bayyana taurari masu haskakawa a wasan ƙwallon ƙafa, waɗanda zaku iya kunna ta wayar Android cikin sauƙi tare da tsarin sarrafa taɓawa ɗaya, ba tare da laakari da wurin ba. Ina tsammanin Ballium shine kawai wasan...

Zazzagewa What's Up, Snoopy? - Peanuts

What's Up, Snoopy? - Peanuts

Me ke faruwa, Snoopy? - Gyada shine wasan hannu na gyada, ɗayan shahararrun zane-zanen zane-zane da ake watsawa akan hanyar sadarwar Cartoon. Babban halayen wasan shine ƙaƙƙarfan kare mu Snoppy, wanda ya rubuta sunansa a wasan, amma an haɗa haruffa Charlie Brown, Lucy, Linus, Schroeder, Sally da Woodstock. Muna iya ma muamala da su. Muna...

Zazzagewa Shapes

Shapes

Siffofin wasa ne na maauni dangane da siffofi akan dandamalin Android. A cikin wasan da kuke ƙoƙarin sanya tubalan fararen a cikin daidaitaccen hanya ta hanyar jefa su daga sama, babu ƙuntatawa mai ban shaawa kamar lokaci da ƙayyadaddun motsi. Kuna da alatu na tunani yadda kuke so. Daga cikin wasannin daidaitawa, yana da alama mafi...

Zazzagewa Haxball

Haxball

Haxball ya shahara a matsayin wasan ƙwallon ƙafa wanda za mu iya bugawa akan allunan Android da wayoyin hannu. Muna shaida wasan ƙwallon ƙafa mai daɗi a cikin wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta. Babban dalilin da ya sa Haxball ya fice shi ne cewa ba shi da masu fafatawa da yawa. Lokacin da muke lilo a kasuwannin...

Zazzagewa Agar.io

Agar.io

Wasan Agar.io yana cikin mafi yawan wasannin da aka buga na lokacin ƙarshe kuma ana iya kunna shi akan wayar hannu, yanar gizo har ma da naurorin Windows. Ko da yake wasan-kwata-kwata, wanda za a iya buga shi a kan layi da kuma a layi, ba a hukumance ba ne, ana iya kunna shi akan allunan da kwamfutoci sama da Windows 8.1 ba tare da buɗe...

Zazzagewa Hungry Cells

Hungry Cells

Zan iya cewa Cells Hungry shine mafi nasara kwafin da ke kawo shahararren wasan cin ƙwallon ƙwallon Agar.io, wanda ake iya kunnawa akan naurorin hannu bayan masu binciken gidan yanar gizo, zuwa wayar mu ta Windows Phone. Ina so in nuna cewa bai bambanta da yawa da ainihin wasan ba ta fuskar gani da wasan kwaikwayo. Agar.io, wanda kawai...

Zazzagewa SoulCalibur VI

SoulCalibur VI

SoulCalibur VI wani nauin wasan fada ne wanda aka kirkira don dandamali na PC da PlayStation 4, musamman mashahuri a Japan kuma ana yinsa sosai ta hanyar faɗa da yan wasa tare da salon sa na musamman. SoulCalibur VI, sabon wasa a cikin jerin SoulCalibur, ya fara mamakinsa tare da halin baƙo. Da yake cewa Geralt, babban jigon wasan...

Zazzagewa The Jackbox Party Pack 5

The Jackbox Party Pack 5

Kunshin Jamiyyar Jackbox yana ɗaya daga cikin abubuwan samarwa da zaku iya siya akan Steam kuma yana da muhimmin wuri tsakanin wasannin ƙungiya. Kunshin Jamiyyar Jackbox, wanda ke shirin ganawa da yan wasan tare da kunshin sa na biyar, zai zo da wasanni biyar daban-daban. Kunshin, wanda za a iya buga shi da mutum fiye da ɗaya kuma ya...

Zazzagewa Crowd Smashers

Crowd Smashers

NOTE: Ana buƙatar Xbox 360, Xbox One, PlayStation 3 ko PlayStation 4 mai sarrafa don kunna Crowd Smashers. Ana iya siffanta Crowd Smashers azaman wasan wasan tennis mai ban shaawa wanda zai iya zama mai ban shaawa da ban shaawa yayin wasa tare da abokanka. A cikin Crowd Smashers, wanda zaa iya buga shi azaman mai wasa da yawa akan...

Zazzagewa Batman v Superman Who Will Win

Batman v Superman Who Will Win

Batman v Superman Wanene Zai Nasara wasa ne mara iyaka da aka fitar don haɓaka fim ɗin Batman v Superman mai zuwa: Dawn of Justice movie. A cikin Batman v Superman Wanene Zai Lashe, wasan da zaku iya kunnawa akan burauzar yanar gizonku gaba ɗaya kyauta, ana ɗaukar gwagwarmaya tsakanin babban jaruminmu Batman da Superman zuwa wani yanayi...

Zazzagewa Pong 2

Pong 2

Pong 2 wasan kwallon tebur ne da zaku so idan kuna neman wasa mai sauƙi kuma mai daɗi don ciyar da lokacinku na kyauta. An ƙera shi azaman ƙara mai bincike wanda zaku iya saukewa kyauta akan burauzar intanet ɗin ku na Google Chrome, Pong 2 yana ba ku damar kunna wasan ping-pong na gargajiya a duk lokacin da kuke so. Gaskiyar cewa wasan...

Zazzagewa Disney Crossy Road

Disney Crossy Road

Titin Disney Crossy shine sabon sigar Crossy Road, wasan fasaha wanda ke burge tare da abubuwan gani na pixel 8-bit. A cikin samarwa, wanda ya bayyana azaman wasan duniya akan dandamali na Windows, muna gwagwarmaya don ketare titi a cikin birane masu cunkoson jamaa tare da shahararrun haruffan Disney, gami da Mickey, Donald, Rapunzel,...

Zazzagewa Color Switch Game

Color Switch Game

Launi Canjawa ƙaramin wasa ne mai fasaha wanda zaku iya kunna akan Windows Phone ɗinku da kuma kwamfutar hannu ta Windows mara ƙarancin ƙarfi. Wasan, wanda ba a fahimta ba a cikin tsarin saboda ba ya bayar da wani abu na gani, ya shahara sosai akan iOS da Android. Burin ku a cikin wasan shine ku wuce kwallon, wanda ke canza launi yayin...

Zazzagewa Drink Beer - Neglect Family

Drink Beer - Neglect Family

Abin sha, Iyali na sakaci za a iya bayyana shi azaman wasan dandamali tare da kamanni na baya da kuma wasan nishaɗi. Sha Beer, wasan da zaku iya kunnawa kyauta akan burauzar intanet ɗinku na yanzu, yana da labari mai ban dariya a cikin Rashin kulawa. Labarin wasanmu ya taallaka ne akan wani jarumi wanda abin da ya dame shi a rayuwa shi...

Zazzagewa Leo's Red Carpet Rampage

Leo's Red Carpet Rampage

Leos Red Carpet Rampage wasa ne mara iyaka inda kuke ƙoƙarin kawo ƙarshen ɗanuwan surukinku Leonardo DiCaprios Oskar wahala (basu yi ba). Leos Red Carpet Rampage, wasan fasaha wanda zaku iya kunna akan masu binciken intanet ɗinku gaba ɗaya kyauta, yana ba da wasa mai daɗi da abubuwan da za su sa ku dariya. Babban burinmu a wasan shi ne...

Zazzagewa ZType

ZType

ZType wasan fasaha ne na tushen burauza wanda zai iya ba ku farin ciki da nishadi tare da zurfafa wasansa, yayin da yake taimaka muku haɓaka ƙwarewar buga rubutu. Wannan wasa mai sauƙi, wanda zaku iya kunna akan kwamfutarka gaba ɗaya kyauta, na iya zama jaraba cikin ɗan gajeren lokaci kuma yana ba ku damar yin gasa mai daɗi tare da...

Zazzagewa Infectonator Hot Chase

Infectonator Hot Chase

Yan wasan Infectonator Hot Chase suna da sauƙi; amma kuma wasan aljanu na tushen burauza wanda ke ba da ƙwarewar wasan nishaɗi. Muna fita waje na aljanu na aljanu a cikin Infectonator Hot Chase, wasan da zaku iya kunnawa akan burauzar yanar gizon ku gaba ɗaya kyauta. A kusan kowane wasan aljan da muka ci karo da shi, muna ƙoƙarin lalata...

Zazzagewa Pinball FX2

Pinball FX2

Zan iya cewa Pinball FX2 shine mafi kyawun samarwa wanda ke kawo wasan ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon nishaɗi...

Zazzagewa Paca Pong

Paca Pong

Paca Pong yana daya daga cikin wasanni masu ban shaawa da na ci karo da su kwanan nan. Wasan, wanda za a iya kunna shi a kan kwamfutoci masu tsarin aiki na Windows, an yi shi ne a lokacin GameJam kuma saboda haka yana da ƙananan girma kuma ba shi da cikakken bayani. Kada ku ji tsoro da rashin cikakkun bayanai, domin babban dalilin wasan...

Zazzagewa Cat's Catch

Cat's Catch

Cats Catch wasa ne na fasaha wanda nake tsammanin duka yara da manya za su ji daɗin yin wasa. A cikin wasan, wanda kawai za a iya sauke shi akan dandamali na Windows 8, muna ƙoƙarin tserewa daga kyan gani mai kyan gani tare da manyan iko. Wani lokaci muna sarrafa tsuntsun jariri, wani lokacin jemage, wani lokacin kuma kyakkyawa da...

Zazzagewa Ori And The Blind Forest

Ori And The Blind Forest

Ori And The Blind Forest wasa ne mai matukar nasara wanda zaku iya siya da kunnawa akan kwamfutocin ku na Windows ta hanyar Steam. Ori And The Makafi Forest, wasan da ke gudanar da kai mu zuwa zamanin da da na gaba a lokaci guda, ya sami maki mai girma da kuma maganganu masu kyau daga yawancin shafukan bita da nazari. Wasan, wanda aka...

Zazzagewa InMind VR

InMind VR

InMind VR ɗan gajeren wasan kasada ne tare da abubuwan da aka haɓaka don Oculus Rift. A cikin wannan wasan, wanda za mu iya ayyana matsayin demo, mun tashi don ganin ɗaya daga cikin misalan farko na ɓacin rai na gaskiya wanda zai nuna alamar gaba. Bari mu ga abin da ke cikin InMind VR, wanda za a iya buga shi tare da Oculus Rift. Idan...

Zazzagewa Classyx Pack

Classyx Pack

Fakitin Classyx cikakken fakiti ne na kyauta wanda ya ƙunshi ƙananan wasanni biyar. Kamar yadda aka sani, yawancin masu amfani suna amfani da kwamfutocin su don kasuwanci da ayyukan rayuwa masu zaman kansu maimakon wasa. Amma ko da masu amfani waɗanda ba sa cikin wasanni da yawa suna iya shaawar ƴan ƙananan wasanni waɗanda za su iya...

Zazzagewa Destination Sol

Destination Sol

Destination Sol wasa ne na arcade/RPG inda mu kadai muke a sararin sama kuma burin mu shine rana, kamar yadda sunan ke nunawa. A cikin wannan wasan mai kunnawa guda ɗaya, wanda zaku iya saukewa da kunnawa cikin sauƙi akan kowane asusun Steam, muna ƙoƙarin buga maƙasudi ta hanyar sarrafa kumbon ku a cikin yanayin da ba shi da ƙarfi. Da...

Zazzagewa Croc's World

Croc's World

Crocs World wasan dandali ne wanda zamu iya kunnawa kyauta akan kwamfutar hannu da kwamfutarku na Windows 8. A cikin wasan, wanda ke jan hankali tare da zane-zanen salon Super Mario da wasan kwaikwayo, muna raba kasada na ɗan ƙaramin kada a cikin duniyar da ke cike da hedgehogs, piranhas da ƙudan zuma. Crocs World, wanda kowa ya samu...

Zazzagewa Zuma's Revenge

Zuma's Revenge

Sakamako na Zuma, sabon wasan Zuma, a shirye yake ya ba da komai domin ku sake jin daɗi tare da ingantattun zane-zane da abubuwan ci gaba daban-daban. Za ku yi tsere da lokaci yayin zabar launuka da kyau kuma aika su zuwa maƙasudin da ya dace da sauri. Yayin da kuke ci gaba a cikin kasada, inda za ku sami karin maki da lokaci ta hanyar...

Zazzagewa Tetris Zone

Tetris Zone

Yana tafiya ba tare da faɗi da yawa ba game da Tetris, shahararren wasan wasan caca da aka taɓa yi. Idan kuna son kawo wannan wasan na yau da kullun zuwa kwamfutar Windows ɗinku tare da sabbin hotuna da tasiri, zaku iya farawa nan da nan tare da Yankin Tetris. Goyan bayan launuka masu haske da zane na 3D, wasan yana da matakan 15 da ke...

Zazzagewa Machinarium

Machinarium

Rayuwa mai cike da farin ciki tare da budurwarsa, robot Josef ba zato ba tsammani ya yanke shawarar bin yarinyar da yake so a lokacin da ya sami labarin cewa wata ƙungiya mai suna Black Hat ta yi garkuwa da budurwarsa. A cikin wasan kasada mai nasara na Machinarium, zaku taimaki Robot Josef kuma ku taimaka masa ya kawar da cikas a...

Zazzagewa Fishdom

Fishdom

A cikin Fishdom, dole ne ku fara samun kuɗi don ƙawata akwatin kifaye tare da ɗimbin kifaye masu launuka da kayan haɗi. Hanyar samun kuɗi a cikin Fishdom shine warware wasanin gwada ilimi. Duk wani wasa da ka warware ta hanyar nemo irinsu ana mayar maka ne a matsayin kudi. Don haka zaku iya samun akwatin aquarium na mafarkinku. Hakanan...

Zazzagewa World of Goo

World of Goo

A cikin Duniyar Goo, kuna gina hasumiya tare da waɗannan kyawawan ƙananan halittu kuma kuna ƙoƙarin shiga ta famfo. Dole ne ku yi layi daidai kuma ku gina hasumiya. Idan za ku iya amfani da mafi ƙarancin adadin Goo kuma ku wuce matsakaicin adadin Goo ta hanyar famfo, zaku iya wuce matakin. Wasan, wanda ke da kyawawan zane mai kyau tare...

Zazzagewa Cut The Rope

Cut The Rope

Yanke igiya wasa ne inda kuke ciyar da alewa ga wani ɗan ƙaramin dodo mai suna Om Nom. Tattara taurarin zinare, buɗe sabbin matakai masu ban shaawa, da gano sabbin wasanin gwada ilimi a cikin wannan wasan nishadi mai nasara da jaraba. A cikin Cut The Rope, ɗayan wasannin tushen ilimin kimiyyar lissafi, kuna ƙoƙarin saduwa da kyawawan...

Zazzagewa Taptiles

Taptiles

Taptiles wasa ne mai wuyar warwarewa inda kuka daidaita duwatsu tare da alamomi masu launi. Wasan da ya shahara sosai, wanda Microsoft Studios ke bayarwa kyauta, yana ba da ƙwarewar caca daban-daban daga wasannin da suka dace da su tare da nauikan nauikan nauikan nauikan nauikan nauikan wasa uku da wasanin gwada ilimi. Dokokin TapTiles,...

Zazzagewa Blocked In

Blocked In

An katange In wasa ne mai wuyar warwarewa wanda zaku iya kunnawa kyauta akan tebur ɗin Windows 8 da kwamfutar hannu. Akwai abubuwan wasa na musamman sama da 3000 don warwarewa a wasan, wanda ya haɗa da yanayin wasa daban-daban da matakan wahala. Wasan miliyoyin masu amfani a duk duniya, Blocker In yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasan...

Zazzagewa Throne Together

Throne Together

Alarshi Tare wasa ne mai ban shaawa mai ban shaawa wanda zaku iya kunnawa kyauta akan kwamfutocin ku na Windows 8 da mafi girma. A Alarshi Tare, muna gudanar da ƙwararren ƙwararren masarauta. Babban burinmu a cikin wasan shine gina manyan gidaje na musamman ga manyan baƙi na masarautar da kuma faranta wa baƙi rai. Dole ne mu yi wannan...

Zazzagewa Dark Arcana: The Carnival

Dark Arcana: The Carnival

Dark Arcana: Carnival wasa ne mai wuyar warwarewa wanda zaku iya bugawa idan kuna da kwamfuta mai aiki da Windows 8 ko sama. A cikin Dark Arcana: Carnival, duk yana farawa lokacin da mace ta ɓace a cikin wani abin ban tsoro na ban tsoro. Muna sarrafa jarumin da ke ƙoƙarin bincika wannan alamari mai ban mamaki da nutsewa cikin tsakiyar...

Zazzagewa Abyss: The Wraiths of Eden

Abyss: The Wraiths of Eden

Abyss: The Wraiths of Eden wasa ne mai wuyar warwarewa tare da nishaɗantar da wasannin hankali waɗanda zaku iya kunna akan kwamfutocin ku tare da Windows 8 da mafi girma iri. Abyss: The Wraiths of Eden ya ba da labarin wani jarumi wanda amaryarsa ta ɓace a asirce a cikin duhun ramin teku. Jarumin mu, yana maida numfashi, ya nutse a...

Zazzagewa Microsoft Minesweeper

Microsoft Minesweeper

Microsoft Minesweeper shine sabuntar sigar wasan maadinai na gargajiya. Wasan Windows da ba za a manta da shi ba, wanda aka sake tsara shi don Windows 8, ya fi jin daɗi fiye da kowane lokaci tare da yanayin wasa daban-daban. Filin maadinan wasa mai wuyar warwarewa wanda ya kasance wani ɓangare na Windows sama da shekaru 20 ya dawo azaman...

Zazzagewa GeoGuessr

GeoGuessr

GeoGuessr wasan hasashe ne na kyauta wanda ya dogara da dabaru masu sauƙaƙa kuma yana taimaka mana don haɓaka ilimin mu na labarin ƙasa. Babban manufar wasan ita ce tantance wurin da wurin yake, wanda aka nuna mana a digiri 360, akan taswira. Ta wannan hanyar, za mu iya sanin wurare daban-daban na duniya da faɗaɗa ilimin mu na taswira da...

Zazzagewa Sudoku Free

Sudoku Free

Sudoku Free wasa ne na hanyar jirgin karkashin kasa Sudoku wanda zaku iya kunna akan kwamfutar hannu na Windows 8 da kwamfutar ku. Babban manufar wasan Sudoku, wasa dabaru da basira da Jafananci suka ƙera kuma kowa ya ji daɗi daga 7 zuwa 70, shine shirya lambobin akan tebur da aka raba zuwa kwalaye daidai 9 ba tare da maimaita su ba....

Zazzagewa Hexic

Hexic

Hexic wasa ne mai wuyar warwarewa inda zaku juya hexagons masu launin kuma kuyi ƙoƙarin daidaita su. Kuna iya kamu da wasan cikin ɗan gajeren lokaci, wanda ya haɗa da jimlar matakan 100 daga mafi sauƙi zuwa mafi wahala. Microsoft ya haɓaka shi, Hexic babban wasa ne mai wuyar warwarewa inda kuke ƙoƙarin ƙirƙirar tsari ta hanyar jujjuya...