Zazzagewa Out of the Void
Zazzagewa Out of the Void,
Daga cikin Void wasa ne mai wuyar warwarewa da aka kirkira don kwamfutar hannu da wayoyi masu tsarin aiki na Android. Kuna iya samun wahalar yin wannan wasan, wanda ke da yanayi na musamman.
Zazzagewa Out of the Void
Ƙwaƙwalwar ku na iya samun ɗan wahala a cikin Wasan Wuta, wanda ke faruwa a cikin yanayi na daban. Dole ne ku yi sauri da hankali a cikin wannan wasan inda kuke ƙoƙarin matsawa zuwa hanyar fita ta amfani da dakuna hexagonal. Lokacin da kuka fara wasan, kuna farawa a cikin ƙaramin ɗaki kuma abubuwa suna ɗan rikice yayin da matakan ke ci gaba. Dole ne ku yi canji tsakanin hexagons daban-daban kuma ku yi tsalle daga wannan zuwa wancan don isa wurin fita. Domin isa wurin fita, kuna buƙatar warware ƙananan-ƙwanƙwasa wasa. Hakanan zamu iya cewa zaku sami nishaɗi da yawa yayin kunna wannan wasan, wanda ke da tarkuna da yawa da hanyoyin ban mamaki. Wasan, wanda ke da tsari mai sauƙi, kuma ya sami damar burge mu.
Siffofin Wasan;
- An saita wasan cikin yanayi na musamman.
- Gabaɗaya na asali.
- Fiye da sassa 35.
- Ƙirƙirar ɓangaren ku.
- Kalubalanci abokai.
Kuna iya zazzagewa Daga cikin Wasan banza kyauta akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android.
Out of the Void Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 34.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: End Development
- Sabunta Sabuwa: 01-01-2023
- Zazzagewa: 1