Zazzagewa One Shot
Zazzagewa One Shot,
Shot One Shot wasa ne mai kyauta, daban kuma nishadi game da wasan cacar gizo na Android wanda ke ba ku damar jin daɗi akan naurorin ku na Android tare da sassan sa 99 daban-daban. Manufar ku a cikin wannan wasan shine tabbatar da cewa diski ɗin da kuke jefawa a kowane sashe ya kai ga maƙasudin a kusurwoyi masu kyau. Ya rage naka gaba ɗaya don samun diski don tafiya akan madaidaitan kusurwoyi. Idan ka kai ga maƙasudi ta hanyar nemo madaidaicin kusurwa tsakanin abubuwa na sifofi daban-daban, za ka matsa zuwa sashe na gaba.
Zazzagewa One Shot
Gudanar da wasan, wanda ke da salo, ƙarami da ƙira mai inganci, yana da daɗi sosai kuma ba na tsammanin za ku sami matsala tare da sarrafawa. Wasan yana da sauƙin yin wasa, amma yana ɗaukar ɗan tunani. Yayin da surori na farko suna da sauƙi, yana samun wahala yayin da kuke ci gaba. Saboda haka, wasan yana kara wahala.
A cikin wasan da za ku yi ƙoƙarin isa wurin da aka yi niyya ta hanyar wuce faifan ku ta cikin labyrinth, kuna iya sanya shi zuwa wurin da ake so ta hanyar bouncing diski tsakanin abubuwa. Har ma dole ne ku yi amfani da wannan hanyar sau da yawa.
Idan wasannin wasan caca na gare ku, zaku iya saukar da wasan Shot guda ɗaya wanda mai haɓaka Turkiyya ya shirya kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu na Android sannan ku fara wasa.
One Shot Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Barisintepe
- Sabunta Sabuwa: 26-06-2022
- Zazzagewa: 1