Zazzagewa One Line
Zazzagewa One Line,
Layi ɗaya wasa ne mai wuyar warwarewa wanda ke buƙatar ku yi amfani da kwakwalwar ku zuwa iyakarta. Kuna ƙoƙarin kammala matakan ƙalubale masu yawa a wasan, waɗanda zaku iya kunna akan naurorin hannu tare da tsarin aiki na Android.
Zazzagewa One Line
Layi ɗaya, babban wasan wasan caca ta hannu wanda zaku iya kunnawa a cikin lokacinku, ya shahara tare da matakan ƙalubalensa da tasirinsa na jaraba. Kuna iya ƙara matakin IQ ɗinku a cikin wasan inda kuke buƙatar amfani da abubuwan da kuke so da kuma kwakwalwar ku zuwa iyaka. Dole ne ku shawo kan matakan da aka shirya da wayo a wasan. Kuna iya samun gogewar saoi na caca tare da Layi ɗaya, wanda kuma ke amfani da albarkatun wayarka a mafi ƙanƙanta matakin. Idan kuna son irin wannan wasannin hankali, zan iya cewa wasa ne da ya kamata ku gwada. Layi ɗaya yana jiran ku tare da sauƙin wasansa da yanayin nitsewa.
Kuna iya saukar da wasan Layi ɗaya zuwa naurorin ku na Android kyauta.
One Line Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 118.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Infinity Games
- Sabunta Sabuwa: 23-12-2022
- Zazzagewa: 1