Zazzagewa Omea Reader
Windows
JetBrains
3.9
Zazzagewa Omea Reader,
Omea Reader yana ɗaya daga cikin masu karanta RSS kyauta tare da ɗan ɗanɗano mai rikitarwa. Karka bari ingantacciyar hanyar sadarwa ta hana ka, JetBrains kuma shine mai yin mashahurin PHP IDE, PhpStorm. Dalilin da ya sa ya zama babban mai karanta RSS shine don yana ba da tallafin burauzar yanar gizo da fasalin alamun shafi. Ya isa ka rubuta adireshin url na shafin da kake son bi, sauran shirye-shiryen suna gudana a bango ba tare da jin dadi ba.
Zazzagewa Omea Reader
Gabaɗaya fasali:
- Mai karanta RSS: Taimakawa kaidar RSS. Samun damar bin gidajen yanar gizo, ƙungiyoyin labarai da duk wani adireshin da ya fitar da rss.
- Rarraba Shafukan: Kuna iya rarraba rukunin yanar gizon da kuke bi kuma ku tsara su da dannawa kaɗan.
- Siffar Bincike: Gaggauta nemo abun ciki da kuke nema tare da ingantaccen fasalin bincike.
- Haɗin yanar gizon burauzar yanar gizo: Kuna iya buɗe shi a cikin burauzar waje don ku iya karanta abubuwan da ke cikin RSS, ko kuna iya ziyartar rukunin yanar gizon da ke cikin burauzar ku.
- Zazzage kwasfan fayiloli: Kuna iya sauraron ayyukan kwasfan fayiloli ko saƙo akan gidan yanar gizon kai tsaye ta Omea.
- Daidaituwa: Omea Reader yana amfani da bayanai iri ɗaya kamar Omea Pro. Idan kuna son canzawa zuwa sigar da aka biya, saitunanku da rukunin yanar gizon da kuke bi ba za su rasa ta kowace hanya ba. Ana canja wurin duk saitunan ku zuwa sigar Pro.
- Plugins: Masu haɓakawa na iya shirya plugins don Omea Reader. Ana ba da shawarar yin amfani da Omea Open API don wannan.
- Firefox 2.0+ goyon baya
- Tallafin ciyarwar RSS Unlimited rarraba.
- Tace sassa da tsarin bincike na gaba.
- Ikon fitarwa lissafin ku
- Ajiyayyen atomatik.
Bukatun tsarin:
- Pentium 4 ko AMD processor
- 256 MB ram
- 1024x768 px ƙudurin allo
- NET Framework 1.1
- Yana goyan bayan Windows 2000/XP/2003/Vista/7.
Omea Reader Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 5.01 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: JetBrains
- Sabunta Sabuwa: 09-12-2021
- Zazzagewa: 595