Zazzagewa odrive
Zazzagewa odrive,
odrive kyauta ne, mai sauƙin amfani kuma sabis mai nasara wanda ke yin taswirorin da suka dace don samun damar duk fayiloli da takaddun da kuke so ta fayil guda ɗaya. Google Drive, Dropbox, Box, Facebook, OneDrive, sabar fayil da sauransu da kuke amfani da su akan layi. oDrive, wanda ke daidaita komai kuma yana tattara komai akan fayil guda, yana da matukar amfani ga masu amfani waɗanda ke son samun saurin shiga fayiloli da takaddun da suke so daga wuri guda.
Zazzagewa odrive
Yana ba ku damar samun damar aikace-aikacenku da sauri, hotuna da fayilolinku waɗanda kuka yi wa baya a duk ayyukan ajiyar fayil ɗin girgije, oDrive kuma yana ba da fasalolin sarrafa asusu da yawa. Don haka, zaku iya samun dama ga asusun ku da yawa ta hanyar sarrafa su ta hanyar fayil ɗaya.
Misali, kuna amfani da ayyukan da aka lissafa a sama don dalilai daban-daban kuma bari mu ɗauka cewa kuna amfani da su akai-akai. Godiya ga odrive, yana yiwuwa a haɗa albam ɗin hotonku akan Facebook, fayilolin da kuka adana zuwa Dropbox, takardu da gabatarwar da kuka shirya akan Google Drive, da duk sauran aikace-aikacenku, kuma samun damar su duka daga fayil ɗin odrive akan ku. tebur ɗin ku. Tun da aikace-aikacen ya daidaita fayilolin, duk abin da aka adana a kan layi zai kasance a kan hard disk ɗin kwamfutarka, don haka za ku iya ba da sarari a kan rumbun kwamfutarka ta hanyar goge hotuna, aikace-aikace ko fayilolin da kuka gama da su. Idan ba ku da matsalar ajiya kuma an daidaita ku zuwa babban faifai, wannan bai kamata ya zama matsala a gare ku ba.
ODrive, wanda har ma yana iya samun dama ga sabar fayil ɗin ku, yana ba da damar samun sauƙin shiga fayilolin da kuke ɗauka akan sabar fayil ta shigar da adireshin IP ɗin da ake buƙata, ta hanyar zana su zuwa tebur ɗinku. Akwai goyon bayan Windows, Mac da Linux don samun dama ga sabar fayil.
ODrive, wanda ke ba ka damar zaɓar fayilolin da kake so, bai dace da fayilolin da kake tunanin za su ɗauki sarari da ba dole ba a kan rumbun kwamfutarka, don haka yana barin ƙarin sarari akan rumbun kwamfutarka. Bugu da kari, zaku iya ƙirƙirar ƙarin sarari akan rumbun kwamfutarka ta danna dama don soke tsarin aiki tare na fayilolin da ba ku so ko an gama dasu.
Idan kuna son samun damar duk fayilolinku da aikace-aikacen kan layi daga fayil ɗaya akan tebur, Ina ba da shawarar ku zazzagewa kuma gwada odrive kyauta.
odrive Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 77.33 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: odrive
- Sabunta Sabuwa: 30-03-2022
- Zazzagewa: 1