Zazzagewa Number 7
Zazzagewa Number 7,
Lamba 7 samarwa ne wanda zai kulle ku akan allon idan kuna jin daɗin wasannin wasan caca na lamba. Burin ku a wasan, wanda yake da sauqi ta fuskar gani, shine ku isa lamba 7. Kuna iya ganin shi ƙarami, amma cimma wannan a cikin 5 ta 5 tebur ba shi da sauƙi kamar yadda ake gani.
Zazzagewa Number 7
Kuna ƙoƙarin kawo lambobin a tsaye da a kwance gefe da gefe a cikin wasan wuyar warwarewa, wanda ke ba da wasa mai daɗi akan wayar Android tare da tsarin sarrafa taɓawa ɗaya. Idan aka haɗa lambobi guda uku iri ɗaya, za ku sami lamba ɗaya mafi girma na wannan lambar. Misali; Lokacin da uku 5 suka taru, an rubuta 6. Ta wannan hanyar, lokacin da kuka kai 7, kuna fuskantar fashewar maki. Amma wasan ba shi da iyaka. Kuna iya ci gaba har sai an cika dukkan akwatunan.
Number 7 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 8.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: zielok.com
- Sabunta Sabuwa: 30-12-2022
- Zazzagewa: 1