Zazzagewa NOON
Zazzagewa NOON,
NOON wasa ne mai matukar nishadi amma mai kalubale wanda zamu iya yi akan naurorin mu na Android. A cikin wannan wasan gabaɗaya kyauta, muna ƙoƙarin dakatar da agogon akan allon ta danna allon a ƙayyadadden wuri.
Zazzagewa NOON
Ba mu ɗauki gargaɗin masanaanta ba, kada ku jefa naurarku a bango, da mahimmanci da farko, amma yayin da muke wasa, mun fahimci cewa yin wannan ya zama wani alamari na lokaci bayan ɗan lokaci. A cikin wasan, muna kokawa don cimma wani aiki da ke da alama yana da sauƙi, amma a gaskiya ba haka ba ne. Ko da yake surori na farko suna da sauƙi, abubuwa suna canzawa yayin da kuke ci gaba. An yi saa, muna samun damar yin amfani da kuzari da yanayin wasan gaba ɗaya a cikin surori na farko.
Bayan damuwa game da wasan, mun ci karo da ayyuka masu wahala. Muna ƙoƙarin sarrafa agogo da yawa a lokaci guda. Wani lokaci ma muna ƙoƙarin sarrafa agogon motsi. A cikin wannan sigar da aka kirkira don dandamalin Android, hatta tambarin Android yana cikin wasu sassa. Babu shakka wannan yana sa yan wasa su ji na musamman.
Idan kuna son wasanni bisa gwaninta kuma kuna neman zaɓi mai inganci don yin wasa a wannan rukunin, NOON naku ne.
NOON Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 7.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Fallen Tree Games Ltd
- Sabunta Sabuwa: 05-07-2022
- Zazzagewa: 1