Zazzagewa Nightmares from the Deep
Zazzagewa Nightmares from the Deep,
Mafarkin dare daga Deep wasa ne mai ban shaawa ta wayar hannu tare da keɓaɓɓen labari mai zurfi wanda ke ba yan wasa wasan wasa da yawa daban-daban don warwarewa.
Zazzagewa Nightmares from the Deep
Mai gidan kayan tarihi ya bayyana a matsayin babban jarumi a cikin Nightmares daga Deep, wasan da zaku iya saukewa da kunnawa kyauta akan wayoyinku da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android. Duk abin da ke cikin wasan yana farawa da ɗan fashin teku wanda ke da rai mai rai yana sace yar mai gidan kayan tarihin mu. Manufar wannan ɗan fashin, wanda ke ɓoye yarinyar a cikin ƙaƙƙarfan jirginsa na ɗan fashi, yana amfani da yarinyar don farfado da masoyin da ya rasa shekaru aru-aru da suka wuce. Shi ya sa dole ne mu yi gaggawar fuskantar hatsarorin don ceto yarinyar tun kafin lokaci ya kure.
A cikin Mafarkai daga Deep, muna bin ƴar ƙaramar ta cikin tekuna masu banƙyama, rugujewar katanga da ƙasusuwan ƙashi. A duk cikin balaguron da muke yi, akwai tatsuniyoyi da yawa da muke buƙatar warwarewa, kuma yayin da muke warware waɗannan rikice-rikice, muna bayyana mummunan labarin ɗan fashin teku, wanda ke raye matattu, mataki-mataki.
Mafarkin dare daga Deep wasa ne na wayar hannu da za ku ji daɗinsa tare da zane-zanensa na fasaha, wasanin gwada ilimi da ƙananan wasanni, da labari na musamman.
Nightmares from the Deep Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 482.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: G5 Entertainment
- Sabunta Sabuwa: 14-01-2023
- Zazzagewa: 1