Zazzagewa NFS Underground
Zazzagewa NFS Underground,
Wasannin EA da aka shirya, Buƙatar Saurin Ƙarƙashin ƙasa shine ɗayan wasannin farko na nauin sa inda zaku iya yin mods da shiga cikin tseren titi. Akwai motoci da yawa daban-daban waɗanda zaku iya amfani da su a cikin Buƙatar Gudun Ƙarƙashin ƙasa, wanda shine ɗayan wasannin da yakamata yan wasan da suke son yin tsere akan tituna su bincika, ba akan waƙoƙi ba.
Zazzagewa NFS Underground
Idan muka kalli wadannan kayan aikin a takaice;
- Acura Integra Type R.
- Farashin RSX.
- Dodge Neon.
- Ford Focus ZX3.
- Honda Civic Si Coupe.
- Honda S2000.
- Hyundai Tiburon GT.
- Mazda RX7.
- Mazda Miata MX5.
- Mitsubishi Eclipse GSX.
- Mitsubishi Lancer ES.
- Nissan 240SX.
- Nissan 350Z.
- Nissan Sentra SE-R Spec V.
- Nissan Skyline GT-R.
- Peugeot 206 S16.
- Subaru Impreza.
- Toyota Supra.
- Toyota Celica GT-S.
- Volkswagen Golf GTi.
Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban da yawa a cikin wasan, daga ja zuwa tseren tsalle-tsalle ko kai tsaye. Tun da duk waɗannan tseren suna da fasali daban-daban, zaku iya gwada ƙwarewar tuƙi a ƙarƙashin yanayi daban-daban yayin wasa. Wasan yana buƙatar albarkatun tsarin waɗanda zasu iya gudana cikin sauƙi da sauri akan duk kwamfutoci a yau.
Mafi ƙarancin Kanfigareshan
Mai sarrafawa: Pentium III 933 ko Daidai / RAM: 256 MB / Yanayin Bidiyo: 32 MB / sararin diski (MB): 2000 / Katin sauti: Ee / Tsarin aiki: Windows XP / DirectX v9.0c kuma mafi girma
Idan kun gaji da wasannin tsere na yau da kullun kuma kuna son kunna kowane nauin tsere tare da ingantaccen abin hawa, kar ku manta ku kalli Buƙatar Gudun Ƙarƙashin Ƙasa.
Lura: Tun da wasan demo ne, ƙila ba za ku iya samun dama ga duk abin hawa da zaɓin gyara ba.
NFS Underground Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 219.55 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Electronic Arts
- Sabunta Sabuwa: 25-02-2022
- Zazzagewa: 1