Zazzagewa NASCAR 15
Zazzagewa NASCAR 15,
NASCAR 15 wasan tsere ne wanda zaku iya jin daɗinsa idan kuna son shiga cikin haɗari da tsere masu ban shaawa.
Zazzagewa NASCAR 15
A cikin NASCAR 15, mun ɗauki matsayin direban tsere wanda ke shiga cikin shahararrun tseren NASCAR a Amurka kuma ya yi faɗa a wuri na farko. Lokacin da muka fara wasan ta hanyar zabar motar tserenmu, tsere mai tsayi da wahala yana jiran mu. A cikin tseren Nascar, wucewar mai tsere a gabanku gwajin fasaha ne a cikin kansa, kamar yadda yawancin motocin tsere suke tsere a lokaci guda. Ko da ɗan ƙaramin kuskure na iya sa motocin su yi mugunyar sarkakiya a lokacin tseren.
A cikin tseren Nascar, muna gasa akan titin tseren kwalta waɗanda ba su da lankwasa sosai. Ana gwada juriyar motar mu, haƙuri da jajircewarta akan waɗannan hanyoyin tsere. A cikin dogon tsere, ƙila za mu iya yin tsagaita wuta sau da yawa. Nasarar ƙungiyar tsaida raminmu da dabarun dakatar da rami na iya tantance makomar tseren.
Hotunan NASCAR 15 suna da inganci. Yana da wani ƙari batu cewa wasan baya bukatar high tsarin bukatun yayin da ingancin graphics suna gudana. Mafi ƙarancin buƙatun tsarin NASCAR 15 sune kamar haka:
- Windows XP tsarin aiki.
- AMD Athlon 64 X2 6000+ processor.
- 2 GB na RAM.
- GeForce 8800 GT.
- DirectX 9.0 a.
- 7GB na sararin ajiya kyauta.
NASCAR 15 Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Eutechnyx
- Sabunta Sabuwa: 22-02-2022
- Zazzagewa: 1