Zazzagewa My Dolphin Show
Zazzagewa My Dolphin Show,
My Dolphin Show wasa ne na yara da za mu iya yi a kan kwamfutarmu ta Android da wayoyin hannu. A cikin wannan wasan, wanda za mu iya saukewa gaba ɗaya kyauta, muna kula da kyawawan dolphins kuma muna horar da su don nunawa na musamman.
Zazzagewa My Dolphin Show
Akwai nuni da yawa cewa dabbar dolphin da muke horarwa na iya yin. Waɗannan sun haɗa da dabaru kamar yin tsalle-tsalle a cikin zobe, wasa da ƙwallon bakin teku, buga pinata, shiga cikin ruwa, ƙwallon kwando, da yin sumba. Tabbas, muna buɗe su cikin lokaci kuma dole ne mu yi ƙoƙari sosai don zama ƙwararru.
Akwai matakai 72 da muke buƙatar kammalawa a cikin Nunin Dolpgin na. Ana ba da waɗannan akan matakin wahala mai ƙara wahala. Ana kimanta mu sama da taurari uku na zinare bisa ga aikinmu. Idan muka sami ƙaramin maki, za mu iya sake buga wannan sashe.
Abubuwan sarrafawa a cikin Nunin Dolphin na, waɗanda aka wadatar da su da zane-zane masu kyan gani, nauikan da za a iya amfani da su cikin kankanin lokaci.
Wannan wasan, wanda ke jan hankalin yara, zai ba yara damar yin nishaɗi ko da bai dace da manya ba.
My Dolphin Show Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 54.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Spil Games
- Sabunta Sabuwa: 26-01-2023
- Zazzagewa: 1