Zazzagewa My Daily Planner
Zazzagewa My Daily Planner,
Idan ba za ku iya ci gaba da aikinku da rana ba kuma kuna da wahalar kiyaye abubuwa da yawa a zuciya, muna iya cewa My Daily Planner, aikace-aikacen tsare-tsare na yau da kullun, naku ne kawai. Kuna iya tsara saoin ku a cikin yini gaba ɗaya kuma ƙirƙirar masu tuni. Abin da kawai za ku yi shi ne saita rana akan kalanda, ƙara tsare-tsare zuwa agogo kuma kunna masu tuni.
Aikace-aikacen yana da kalanda mai amfani kuma mai sauƙi. Kuna iya aiwatar da ayyukan ku cikin sauƙi kuma ku sami tsarin rayuwar ku ta hanyar kalanda.
Zazzage Mai Tsare-tsare Na Kullum
Yayin tsara ranar ku, kuna iya ƙara ƙananan ayyuka zuwa tsari iri ɗaya. Idan kun ƙara aikin wasanni, zaku iya guje wa rudani ta ƙara rassan wasanni daban-daban a ƙasa. Ko da yake sau da yawa rudani na iya tasowa a cikin zukatan wasu, amma babu wurin yin rikitarwa a cikin wannan aikace-aikacen.
Ƙari ga haka, ba kwa buƙatar buɗe app ɗin don ganin jerin abubuwan da kuke yi. Godiya ga widget din da zaku iya ƙarawa zuwa allon gida, zaku iya yin aikinku cikin sauri kuma ku sami ƙarin taaziyya.
Mai tsarawa na yau da kullun ba zai iya ƙirƙirar ɗaya ko rana ɗaya kaɗai ba, amma kuma yana ƙara tsare-tsare daban-daban a kowace rana ta wata idan kuna so. To wannan yana nufin; Kuna iya ƙirƙirar tsare-tsare daban-daban don kowace rana, ƙara mahimman abubuwan da suka faru a cikin shekara cikin shirin ku, kuma ku kammala aikinku ba tare da manta da komai ba.
Idan kuna da matsalolin tsarawa a cikin rana, zaku iya kawar da wannan matsalar ta hanyar zazzage My Daily Planner. A cikin wannan aikace-aikacen mai sauƙi kuma mai amfani, yi shirye-shiryen ku na yau da kullun, ƙirƙirar tunatarwa da kiyaye rayuwar ku.
Siffofin Tsare-tsare Na Kullum
- Shirin kalanda mai sauƙi kuma mai amfani.
- Ƙirƙirar jerin abubuwan yi.
- Tunasarwar tsarawa.
- Ƙara ƙananan ayyuka.
- Kididdigar sirri.
- Ayyuka na yau da kullun da maimaitawa.
- widget din shafin gida.
My Daily Planner Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 10 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Time Management Studio
- Sabunta Sabuwa: 19-01-2024
- Zazzagewa: 1