Zazzagewa MultiCloudBackup
Zazzagewa MultiCloudBackup,
MultiCloudBackup software ce mai amfani kuma gabaɗaya kyauta wacce ke ba ku damar haɗa asusun ajiyar fayilolin girgije daban-daban da sarrafa su duka a cikin shiri ɗaya.
Zazzagewa MultiCloudBackup
Godiya ga shirin, wanda ke da nauikan Windows da Mac, kuna da damar adana fayilolin da kuke so akan asusun ajiyar girgije daban-daban.
Shirin, inda za ku iya saita ayyukan ajiyar fayil ɗinku ta atomatik, yana aiki a bango da kuma tazara na yau da kullun, yana tallafawa fayilolinku shiru.
Shirin, wanda ke goyan bayan Google Drive, Dropbox, Box, da sauran sabis na adana fayilolin girgije da yawa da kuma sababbi ana ƙara su koyaushe, don haka yana ba da damar loda fayiloli zuwa asusun ku na duk waɗannan ayyukan daga wuri guda. A takaice, yana ƙarfafa asusun ajiyar fayil ɗin girgije ku.
Shirin, wanda ke ba ku damar samun ƙarin sararin ajiyar fayil ta hanyar share fayilolinku ta atomatik waɗanda za ku iya sanya takamaiman lokaci zuwa gare su, an ƙirƙira su don mutanen da suka fi yin ajiyar fayilolin kan layi. Idan kun yi amfani da sabis ɗin ajiyar fayil ɗin girgije ɗaya kawai kuma ba ku tunanin kuna buƙatar fiye da ɗaya, shirin ba zai yi muku wani amfani ba.
Shirin mai sauƙin amfani yana kare bayanan ku ta amfani da hanyar ɓoyayyen 128-bit, ta yadda sauran masu amfani ba za su iya samun damar bayanan ku ba tare da kalmar sirrin ku ba.
Idan kuna neman ingantaccen shirin adana fayil ɗin girgije da yawa kyauta, zaku iya gwada MultiCloudBackup.
MultiCloudBackup Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 25.10 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: MultiCloudBackUp
- Sabunta Sabuwa: 11-01-2022
- Zazzagewa: 359