Zazzagewa mSpot
Zazzagewa mSpot,
mSpot sabon shiri ne na lissafin girgije wanda ya fara shiga rayuwar mu a hankali. Godiya ga sabis na kan layi na mSpot, wanda shine ainihin mai kunna kiɗan, kuna guje wa ɗaukar jerin kiɗanku tare da ku koyaushe. Bayan ka zazzage software na tebur na mSpot zuwa kwamfutarka, ka yi rajista don tsarin tare da ƴan matakai masu sauƙi. Shirin yana aiki tare da 2 GB na lissafin kiɗan ku tare da asusun mSpot ɗin ku akan intanit. Loda ɗakin karatu na kiɗa sama da 2 GB zuwa mSpot ana biya, amma kuɗin membobin suna da maana. Misali, haɓaka sararin 2GB ɗin ku ta 10GB zuwa 12GB yana biyan $2.99 kowace wata. Amma kuna iya dacewa da waƙoƙi kusan 1500 a cikin rumbun adana kyauta na 2 GB waɗanda kuke son samun dama ga kowane lokaci, wanda zai isa ga masu amfani da yawa.
Zazzagewa mSpot
Mafi kyawun ɓangaren mSpot shine cewa zaku iya shiga ɗakin karatu na kiɗanku ta hanyar shiga cikin asusunku tare da wayoyin PC, MAC da Android. A takaice dai, zaku iya shiga cikin maajiyar kidan ku mai nauyin GB 2 kuma ku saurari wakokin ba tare da rasa sarari akan kwamfutarku ko wayarku ba. mSpot na iya daidaita sabon kiɗa ta atomatik. Kuna iya samun dama ga mai kunna kiɗan mSpot, wanda ke da sauƙi kuma a sarari, ta shiga ta mspot.com. A yanzu, zaku iya raba maajiyar ku da hannu ta hanyar gabatar da ɗakin karatu zuwa tsarin, wanda ke ba da cikakken aiki tare da iTunes da Windows Media Player. Lokacin amfani da shi a karon farko, daidaitawa yana ɗaukar ɗan lokaci, ƙila ka buƙaci haƙuri. Kuna iya samun damar bayanai da waƙoƙin waƙoƙin da masu fasaha da kuka canjawa wuri daga asusunku akan mSpot. Kuna iya ƙirƙirar lissafin waƙa ta amfani da ja-da-saukarwa.
mSpot yana gudana cikin kwanciyar hankali a cikin mafi yawan masu bincike kamar Internet Explorer, Chrome, Firefox da Safari kuma baya samun jinkiri. Waƙar ku za ta bi ku da mSpot, wanda ke ceton ku gaba ɗaya daga wahalar kwafin kiɗa tsakanin kwamfutoci daban-daban. Don haka, ko kuna wurin aiki, a gida ko a koina, kiɗan da kuka fi so zai jira ku lokacin da kuke shiga intanet tare da naurorin da ke goyan bayan Windows, Mac da Android. Muhimmanci! Masu amfani da wayar Android yakamata su saukar da aikace-aikacen mSpot daga Kasuwar Android. Shirin ya dace da naurori masu nauyin 2.0 0/S da sama.
mSpot Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.08 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: mSpot
- Sabunta Sabuwa: 21-12-2021
- Zazzagewa: 480