Zazzagewa MS Project
Zazzagewa MS Project,
MS Project (Microsoft Project) shiri ne ko tsarin gudanarwa na Microsoft kuma ana sayar dashi a yau. Shiri ne da kamfanoni za su iya gudanar da ayyukansu kamar sarrafa kasafin kuɗi, bin diddigin ci gaba da aikin aiki.
Gudanar da kamfanoni na iya sarrafa maaikatansu tare da shirin Microsoft Project. An tsara shirin don kasancewa a cikin yanayin da maaikata za su iya bi da kuma matsayin mai amfani mai zaman kansa don kowane maaikaci. Masu amfani suna shiga cikin shirin kuma suna yin aikin yau da kullun, kowane wata da na shekara.
Microsoft Project Professional shine aikace-aikacen sarrafa ayyuka mai ƙarfi daga tafiyar da kamfani zuwa shirin bikin aure. An tsara albarkatun don taimaka muku cikin haɗin gwiwa. Kewaya Ƙwararrun Ayyukan Microsoft yanzu ya fi sauƙi tare da sabon ƙirar Office Ribbon.
Akwai kyakkyawan shiri wanda ke sauƙaƙe tsara aiwatar da ayyuka masu rikitarwa da tsayi. Hakanan an inganta dacewa da sauran aikace-aikacen Office; wannan yana ba ku damar shigar da sauri cikin Professionalwararrun Ayyukan Microsoft yayin adana tsarin ku.
Zazzage aikin MS
Professionalwararrun Ayyukan Microsoft yana ba ku damar sarrafa ƙungiyar mutane akan aikin tare da ainihin wakilcin albarkatu, yana ba ku damar ganin wanda ke akwai da yaushe. Ƙirƙirar tebur, ƙara ginshiƙai, da sauransu. Yanzu ya fi sauƙi kuma yana da manyan kayan aiki don nazarin bayanai.
Akwai mayu don sababbin masu amfani don shirya da fara shirin aiki. Kafa ayyukan har yanzu tsari ne mai tsawo, amma ba wuya ba. Farawa, Ƙwararrun Ayyukan Microsoft yana cike da gabatarwar atomatik waɗanda ke sauƙaƙe rayuwa. Za a iya sarrafa hotuna, ƙididdiga da rahotanni ta atomatik tare da zazzagewar aikin MS.
Yadda ake amfani da MS Project?
MS Project shiri ne na tsarawa. Yana ɗaya daga cikin kayan aikin da ba kasafai ba za ku iya amfani da su don ƙara tsara aikinku. Da farko, kuna buƙatar ɗaukar ayyuka a hankali don amfani da shirin. Ta hanyar sanya waɗannan ayyuka ga masu amfani da kuka ƙara zuwa sashin ku, ana ba da su don cika waɗannan ayyukan.
Kuna iya amfani da shirin MS Project maimakon ɓata lokaci ta yin magana da maaikatan ku ɗaya bayan ɗaya a cikin kamfanin ku. Shirin yana ba ku damar ba da ranaku ga ayyukan da kuke ba ku, karɓar sanarwa, magana ta hanyar shirin da sauran abubuwa da yawa.
Yadda ake shigar MS Project?
- Zazzage shirin Microsoft Project tare da maɓallin zazzagewa yanzu akan rukunin yanar gizon mu.
- Cire fayil ɗin da aka sauke kuma canza shi zuwa sabon babban fayil.
- Akwai fayil ɗin saitin a cikin babban fayil inda za ku gudanar da shirin. Fara tsarin shigarwa ta hanyar gudanar da wannan saitin fayil ɗin.
- Bayan aiwatar da matakan shigarwa bisa ga kwamfutar ku, shirin zai buɗe ta atomatik.
MS Project Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 4.1 GB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Microsoft Inc.
- Sabunta Sabuwa: 12-08-2022
- Zazzagewa: 1