Zazzagewa Mr. Muscle
Zazzagewa Mr. Muscle,
Mr. Muscle fasaha ce mai ban shaawa da wasan reflex da aka haɓaka don yin wasa akan allunan Android da wayoyi.
Zazzagewa Mr. Muscle
Wannan wasan, wanda aka bayar gaba ɗaya kyauta, yana da tsari mai ban shaawa. A cikin wasan, muna ƙoƙarin taimaka wa wani hali wanda da alama yana da hannu a cikin wasan motsa jiki don daidaita maauni.
Don cika wannan aikin, muna buƙatar yanke tubalan da suka wuce da sauri daga saman allon a tsakiya. Tubalan da muka yanke suna buƙatar zama daidai gwargwado, saboda kowane yanki yana sanya maauni a ƙarshen barbell. Sabili da haka, idan ba za mu iya yanke sassan daidai ba, maauni na maauni na barbell yana damuwa. Lokacin da maauni na halin ya rikice, ya fadi a ƙasa kuma mun rasa wasan.
Don yanke shingen motsi mai sauri, ya isa ya taɓa allon. A wannan lokaci, lokaci yana da wuri mai mahimmanci. An daidaita layin da aka tsinke akan allon don yayi daidai da tsakiyar barbell. Domin samun nasara, muna buƙatar yanke yayin da tsakiyar ɓangaren ɓangaren motsi yana kan wannan layi.
A matsayin wasa mai daɗi a cikin zukatanmu, Mr. Muscle zai zama kyakkyawan zaɓi idan kuna neman wasa mai daɗi wanda zaku iya bugawa a cikin lokacin ku.
Mr. Muscle Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Flow Studio
- Sabunta Sabuwa: 30-06-2022
- Zazzagewa: 1