Zazzagewa More or Less
Zazzagewa More or Less,
Sama ko ƙasa da haka shine abin teaser na kwakwalwar tafi-da-gidanka wanda ke ba ƴan wasa dama don gwada raayoyinsu ta hanya mai ban shaawa.
Zazzagewa More or Less
Fiye ko ƙasa da haka, wasan gwaninta da zaku iya saukewa kuma ku kunna kyauta akan wayoyin hannu da kwamfutar hannu ta amfani da tsarin aiki na Android, ya fito fili a matsayin wasan da ke auna ƙwaƙwalwar ajiyar ku, jujjuyawar ku, daidaitawar ido da kuma maida hankali, tare da inganta tunanin ku. Ainihin, ana nuna mana lambobi daban-daban ɗaya bayan ɗaya a cikin wasan kuma muna ƙoƙarin tantance ko waɗannan lambobin sun fi ko žasa idan aka kwatanta da lambar da ta gabata. Amma yayin da wasan ke yin sauri da sauri, muna fara damuwa da ƙwaƙwalwarmu kuma mu yi amfani da abubuwan da muke so.
Ana iya kunna ƙari ko kaɗan a sauƙaƙe. Muna jan yatsan mu sama ko ƙasa akan allon don sanin ko lambar da ke bayyana a wasan ta fi lambar da ta gabata ko ƙasa da ita. Muna nuna cewa lambar da ke bayyana lokacin da muka karkatar da yatsanmu zuwa sama ta fi na baya girma, kuma ƙasa da lokacin da muka zame ta ƙasa. Tabbas, muna da ɗan gajeren lokaci don yin wannan aikin.
Akwai nauikan wasanni daban-daban guda 2 a cikin Ƙari ko kaɗan. A cikin yanayin arcade, muna ci gaba har sai mun yi kuskure a wasan kuma muna ƙoƙarin tattara mafi girman maki. A cikin Yanayin Lokaci, muna tsere da lokaci. Ana ba mu ƙayyadaddun lokaci kuma muna ƙoƙarin yin hasashen da ya fi dacewa a wannan lokacin.
More or Less Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: littlebridge
- Sabunta Sabuwa: 10-01-2023
- Zazzagewa: 1