Zazzagewa Monster Shooter 2
Zazzagewa Monster Shooter 2,
Monster Shooter 2 wasa ne na wayar hannu nauin mai harbi wanda ke ba masu amfani da yawan aiki kuma kuna iya wasa kyauta akan naurorinku na Android.
Zazzagewa Monster Shooter 2
Monster Shooter 2 ya ci gaba da kasala daga inda wasan farko ya tsaya. A karshen wasan farko, gwarzonmu DumDum ya ceci babban abokinsa mai kyan gani daga dodanni masu ban mamaki bayan fada mai tsanani. Lokacin da komai ya tafi kamar mafarki na ɗan lokaci, dodanni na cheesy sun sake dawowa. Amma a wannan karon, ba DumDum kadai ba, duk duniya na cikin hadari. Koyaya, DumDum ya yi saa kuma ya sami damar samun ammo da makaman da ake buƙata don kare duniya. Hatta robobin yaki da zai iya shiga suna wurin hidimarsa.
A cikin Monster Shooter 2, muna sarrafa gwarzonmu DumDum daga kallon idon tsuntsu kuma muna ƙoƙarin lalata dodanni da ke gabatowa daga koina. Za mu iya amfani da haɓaka makamai daban-daban da ban shaawa a wasan. Ayyukan da ke cikin wasan baya tsayawa na ɗan lokaci kuma yawancin rikici yana jiran mu.
A cikin Monster Shooter 2, zamu iya saduwa da shugabanni masu ƙarfi a ƙarshen surori kuma muna da lada na musamman. Baya ga yanayin yanayin wasan ɗan wasa ɗaya mai daɗi, yana yiwuwa kuma mu yi wasan tare da abokanmu. Wasan, wanda kuma yana da kyawawan hotuna, ya cancanci a gwada shi.
Monster Shooter 2 Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Gamelion Studios
- Sabunta Sabuwa: 12-06-2022
- Zazzagewa: 1