Zazzagewa Monster Merge
Zazzagewa Monster Merge,
Haɗa dodanni iri ɗaya kuma ƙirƙirar dodo mai girma a cikin Monster Merge, wasan da ya dogara gaba ɗaya akan haɓaka dodo da samun kuɗi akan waɗannan dodanni. Shiga wannan kasada mai ban shaawa kuma fara gina dodanni.
Kuna iya faɗaɗa duniyar ku da haɓaka dodanni cikin sauri tare da kuɗin da kuke samu a wasan da kuka fara akan ƙaramin tsibiri. Hakanan zaka iya samun ƙarin kuɗi tare da gine-gine daban-daban don haka ƙara nauin dodo. A wasu kalmomi, ya kamata a lura cewa wasan, wanda ya dogara ne akan dabarun, yana da dadi sosai. Kar ku manta da haɓaka gine-ginenku a cikin wasan, wanda ke da nauikan dodanni sama da 52.
Baya ga waɗannan, wata hanyar samun kuɗi a cikin Monster Merge, wanda ke ba da ƙwarewar caca mai santsi, ita ce kunna ƙananan wasanni. Kuna iya ninka kuɗin ku tare da ƙananan wasanni waɗanda za ku yi wasa gaba ɗaya daban da babban wasan. Mu yi dabararku mu fara samun kuɗi don inganta dodanninku.
Fealayen Haɗin dodo
- Ƙirƙiri manyan dodanni daga dodanni iri ɗaya.
- Fiye da nauikan dodanni 52.
- Inganta gine-ginen ku kuma ku sami kuɗi.
- Ƙarfafa dodanni da ƙarin kuɗi.
Monster Merge Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Umbrella Games LLC
- Sabunta Sabuwa: 24-07-2022
- Zazzagewa: 1