Zazzagewa min
Zazzagewa min,
min wasa ne na nostalgia wanda ke tunatar da ku tetris, ɗayan tsoffin wasannin na shekaru. Muna da sigar Tetris mai ɗan wahala da sabuntawa ta gani, ba shakka. Zan iya ba da tabbacin cewa za ku manta da yadda lokaci ke tashi yayin wasa akan wayar Android.
Zazzagewa min
Daga cikin wasanni masu wuyar warwarewa waɗanda za a iya buga su a cikin lokacinku ba tare da damuwa da shi ba, min. Juya juzuin wasan Tetris. Kuna ci gaba ta hanyar jan tubalan masu launin zuwa filin wasa. Kuna ci maki lokacin da aƙalla bulogi uku masu launi iri ɗaya suka taru. Da yawan tubalan da kuka narke a lokaci ɗaya, ƙimar ku zata kasance.
Idan kuna sarrafa maki 3000 a cikin sabon wasan tetris na ƙarni, wanda ke ba da wasan jaraba tare da ƙira mai sauƙi, sabon yanayin yana buɗe wanda kuke tsere da lokaci kuma kuyi ƙoƙarin shiga cikin duniya. Tare da wannan yanayin, akwai kuma guntu masu launuka masu yawa waɗanda suka dace da kowane launi akan filin wasa kuma suna ceton rayuka lokacin da kuke tunanin wasan ya ƙare.
min Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 169.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Bee Square
- Sabunta Sabuwa: 29-12-2022
- Zazzagewa: 1