Zazzagewa Microsoft Snip
Zazzagewa Microsoft Snip,
Microsoft Snip ya yi fice a matsayin aikace-aikacen kama allo wanda ke jan hankali tare da ci-gaban fasalulluka da aka tsara don masu amfani da kwamfutar Windows da kwamfutar hannu. Aikace-aikacen, wanda ke da tsarin zamani da ƙarin ayyuka idan aka kwatanta da kayan aikin hoton da ya zo tare da tsarin aiki na Windows, ya yi nasara sosai, kodayake yana kan matakin beta.
Zazzagewa Microsoft Snip
Idan kana da kwamfuta da kwamfutar hannu tare da tsarin aiki na Windows, akwai shirye-shirye da yawa na biya da kyauta waɗanda za ku iya amfani da su don ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta. Hatta kayan aikin snipping wanda ya zo an riga an loda shi tare da tsarin aiki yana aiki. Aikace-aikacen mai suna Snip, wanda Microsoft ya sanya wa hannu, yana yin bambanci tare da ci-gaba da fasalulluka. Baya ga ɗaukar hoton allo na tebur ɗinku a matsayin maauni, zaku iya ɗaukar hoto ta hanyar harbi da kyamara, bayyana hoton hoton, har ma da rikodin muryar ku.
Kuna da damar raba hotunan hotunan ka kai tsaye tare da abokanka ta hanyar imel, wanda shine manufar aikace-aikacen. Zai fi sauƙi don bayyana abubuwan da ba za ku iya bayyanawa a rubuce da muryar ku da hoton hoton da kuka ƙara bayanin ku ba.
Microsoft Snip, wanda yayi kama da Evernotes Skitch amma yafi dacewa don amfani akan naurorin allo, babban app ne ga waɗanda ke ɗaukar hotunan kariyar kwamfuta akai-akai. M, sauri da amfani.
Microsoft Snip Tabarau
- Dandamali: Windows
- Jinsi: App
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 2.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: Microsoft
- Sabunta Sabuwa: 05-01-2022
- Zazzagewa: 289