Zazzagewa Memory for Kids
Zazzagewa Memory for Kids,
Ƙwaƙwalwar ajiya don Kids wasa ne mai ban shaawa kuma mai haɓakawa na Android wasa mai wuyar warwarewa wanda manya da yara za su iya bugawa. Wasan wasan, wanda zai iya zama da amfani sosai wajen ƙarfafa ƙwaƙwalwar yaranku, yana da daɗi sosai.
Zazzagewa Memory for Kids
Burin ku a wasan shine bude rufaffiyar murabbaai akan allon ta hanyar taɓa su kuma kuyi daidai da waɗanda ke cikin hotunan bayansu. Tabbas, zaku iya buɗe murabbai 2 kawai a lokaci ɗaya don yin wannan. Domin dacewa da murabbai 2 da kuka buɗe ba zato ba tsammani, dole ne su ɗauki hotuna iri ɗaya. Ta hanyar tilasta ƙwaƙwalwar ajiyar ku, ya kamata ku tuna inda hotunan da kuka buɗe a baya kuma kuyi ƙoƙarin kammala wasan a baya.
A cikin wasan da lokaci yana da mahimmanci, idan lokacinku ya ƙare, abin takaici, wasan ya ƙare kafin ku kammala wasan. Kuna iya zaɓar tutocin ƙasa, yayan itatuwa da hotuna masu gauraya kamar hotunan da kuke son daidaitawa a wasan.
Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa don Yara sababbin siffofi;
- Yanayin wasan lokaci da mara iyaka.
- Kuna iya ƙididdige hotunan da kuke son taswira azaman tutocin ƙasa, yayan itace, ko gauraya biyun.
- allon jagora na kan layi.
- Tsarin wasan nishaɗi.
- Yana ba da gudummawa ga ci gaban yara.
Memory for Kids Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: City Games LLC
- Sabunta Sabuwa: 18-01-2023
- Zazzagewa: 1