Zazzagewa Matlab

Zazzagewa Matlab

Windows The MathWorks
3.1
Kyauta Zazzagewa na Windows
  • Zazzagewa Matlab
  • Zazzagewa Matlab

Zazzagewa Matlab,

Kowace shekara, muna ganin aikace-aikace da wasanni daban-daban akan duka gidajen yanar gizo da shagunan app. Yayin da shaawar fasaha ke karuwa, aikace-aikace da wasanni tare da abun ciki daban-daban suna ci gaba da karuwa. Wannan shi ne inda masu haɓakawa suka zo kan gaba. Masu haɓakawa sun isa miliyoyin masu sauraro tare da aikace-aikace da wasannin da suke aiwatarwa a cikin harsunan shirye-shirye daban-daban. Ɗaya daga cikin waɗannan harsunan shirye-shirye shine Matlab.

Yawancin lokaci ana amfani da shi don ƙididdige ƙididdiga na kimiyya, Matlab galibi injiniyoyi ne ke amfani da su. Matlab, ɗaya daga cikin harsunan shirye-shirye na ƙarni na huɗu, MathWorks ne ya haɓaka shi. Harshen, wanda ke aiki akan Windows, MacOS da Linux, ana amfani da shi a lissafin fasaha.

Duk da cewa harshen da ake koyarwa a jamioi a yau bai kasance kamar yadda ake buƙata ba, amma har yanzu yawancin alumma suna amfani da shi wajen lissafin fasaha. Harshen shirye-shirye, mai suna Matlab, gajeriyar kalmar Ingilishi Matrix Laboratory, ana kuma amfani da shi a fagen koyon harshen naura da kimiyyar bayanai.

Me Matlab Yayi?

Harshen da aka yi amfani da shi don aikin injiniya da ƙididdige ƙididdiga na kimiyya kuma yana taka muhimmiyar rawa a cikin ƙididdiga, bincike da zane. Harshen shirye-shirye, wanda ke taka rawa a cikin zane-zane na 2D da 3D, ya sami matsayinsa a wurare da yawa.

Wuraren Amfani da Matlab

  • zurfafa ilmantarwa,
  • ilimin kimiyyar bayanai,
  • Simulators,
  • Haɓaka Algorithm,
  • Binciken bayanai da hangen nesa,
  • ilimin injin,
  • layin algebra,
  • Shirye-shiryen aikace-aikacen

Yin taka muhimmiyar rawa wajen zana zane-zane mai girma uku da biyu na ainihin ayyukan lissafi, ana iya amfani da Matlab tare da lasisi. Kamfanin haɓakawa, wanda ke ba da sigar kyauta da ta musamman ga ɗalibai, tana ba da himma sosai ga duk abubuwan da za su yi amfani ga ɗalibai a cikin wannan sigar. Harshen, wanda ke da wurin aiki mai sauƙi, yana ɗaukar tsarin babban fayil mai sauƙi.

Matlab Tabarau

  • Dandamali: Windows
  • Jinsi: App
  • Harshe: Turanci
  • Lasisi: Kyauta
  • Mai Bunkasuwa: The MathWorks
  • Sabunta Sabuwa: 02-02-2022
  • Zazzagewa: 1

Abubuwan Da Suka Shafi

Zazzagewa Kate Editor

Kate Editor

Editan Kate Editan Edita ne na Windows. Kate edita ce mai kallo da yawa ta KDE wanda ke iya aiki...
Zazzagewa Notepad3

Notepad3

Notepad3 edita ne wanda zaka iya rubuta lambar akan naurorin Windows ɗinka. Notepad3, wanda aka...
Zazzagewa Anaconda

Anaconda

Anaconda Navigator tare da duk kayan aikin da ake buƙata ga waɗanda suke son haɓaka Python akan Windows.
Zazzagewa UltraEdit

UltraEdit

UltraEdit kayan aiki ne na ƙwararren masani wanda ya zama zaɓi ga yawancin masu shirye-shirye a duk duniya, suna tallafawa yawancin tsari.
Zazzagewa Unreal Engine

Unreal Engine

Injin da ba na Gaskiya ba ne na ɗayan injunan wasan da ake amfani da su don haɓaka wasannin bidiyo.
Zazzagewa Flutter

Flutter

Tsarin ci gaban aikace-aikacen hannu Flutter babban tsarin ci gaba ne na aikace-aikacen giciye....
Zazzagewa Android Studio

Android Studio

Android Studio shine aikin hukuma na Google da kyauta wanda zaku iya amfani dashi don haɓaka aikace-aikacen Android.
Zazzagewa DLL Finder

DLL Finder

Fayilolin DLL galibi sun saba da waɗanda ke haɓaka aikace -aikace da shirye -shirye ko ayyuka, musamman don Windows, amma yana iya zama aiki mai wahala don tantance waɗanne fayilolin DLL da shirye -shiryen cikin tsarin suke aiki da su.
Zazzagewa CoffeeCup GIF Animator

CoffeeCup GIF Animator

CoffeeCup GIF Animator yana ba ku damar ƙirƙirar fayilolin GIF masu rai. Yana iya adana fayilolin...
Zazzagewa PHP

PHP

PHP rubutun software ne na tushen HTML wanda Rasmus Lerdorf ya ƙirƙira. PHP, ɗaya daga cikin...
Zazzagewa MySQL

MySQL

MySQL shirin sarrafa bayanai ne da ake amfani da shi sosai daga ƙananan gidajen yanar gizo zuwa ƙattai na masanaantu.
Zazzagewa Nginx

Nginx

Nginx (Engine x) buɗaɗɗen tushe ne kuma babban aikin HTTP da sabar wakili (IMAP/POP3). Nginx, wanda...
Zazzagewa Visual Studio Code

Visual Studio Code

Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin kyauta ne na Microsoft, editan lambar tushe na buɗe don Windows, macOS, da Linux.
Zazzagewa EditPad Lite

EditPad Lite

EditPad Lite ya fito a matsayin editan rubutu mai amfani da maye gurbin Notepad. Da wannan manhaja...
Zazzagewa PDFCreator

PDFCreator

PDFCreator software ce ta kyauta wacce aka ƙera ta azaman buɗaɗɗen tushe, wacce ta dace da kusan duk aikace-aikacen Windows kuma yana ba ku damar ƙirƙirar fayilolin PDF daga kowane aikace-aikace da shirye-shirye.
Zazzagewa AkelPad

AkelPad

AkelPad ingantaccen sigar shirin Notepad ne wanda ya zo tare da Windows, yana da ƙarin fasali kuma ana iya amfani dashi azaman madadin.
Zazzagewa WYSIWYG Web Builder

WYSIWYG Web Builder

WYSIWYG Web Builder yana bawa masu amfani da kowane matakai damar ƙirƙirar gidajen yanar gizo ba tare da buƙatar HMTL ba, yaren coding da ake buƙata don gina mahimman gidajen yanar gizo.
Zazzagewa WebSite X5

WebSite X5

Yanar Gizo X5 shiri ne na maginin gidan yanar gizo wanda ke ba masu amfani hanya mai amfani don gina gidan yanar gizon kuma yana ba ku damar ƙirƙirar gidajen yanar gizo ba tare da buƙatar coding da ilimin shirye-shirye ba.
Zazzagewa SqlBackupFree

SqlBackupFree

SqlBackupFree aikace-aikace ne mai amfani kuma abin dogaro wanda zaku iya amfani dashi don ƙirƙirar bayanan bayanan SQL Server.
Zazzagewa Microsoft Visual Studio

Microsoft Visual Studio

Microsoft Visual Studio kayan aikin rubutu ne wanda ke ba masu shirye-shirye kayan aikin da suka dace don ƙirƙirar sakamako mafi inganci.
Zazzagewa Arduino IDE

Arduino IDE

Ta hanyar zazzage shirin Arduino, zaku iya rubuta lamba kuma ku loda shi zuwa allon kewayawa....
Zazzagewa Amazon Lumberyard

Amazon Lumberyard

Amazon Lumberyard kayan aiki ne na haɓaka wasan da zai iya rage nauyin farashi akan ku idan kuna son haɓaka wasanni masu inganci.
Zazzagewa HTML Editor

HTML Editor

Editan HTML software ce da aka ƙera don ƙirƙirar shafukan yanar gizo masu sauƙi ta amfani da yaren Hyper Text Markup.
Zazzagewa Watermark Studio

Watermark Studio

Kuna iya amfani da alamar ruwa don hana wasu yin amfani da kayan gani da kuka shirya ko na ku ta kowace hanya.
Zazzagewa HTMLPad

HTMLPad

Software na HTMLPad cikakken kunshin bayani ne wanda ke ba ku damar gyara HTML, CSS, JavaScript da harsunan shirye-shiryen XHTML cikin sauƙi.
Zazzagewa Adobe Edge Inspect

Adobe Edge Inspect

Adobe Edge Inspect software ce ta kyauta da aka ƙera don gwada yadda ƙirar gidan yanar gizon ku ke kama da aiki akan naurori daban-daban.
Zazzagewa Aptana Studio

Aptana Studio

Aptana Studio software editan rubutu ne na kyauta kuma ci gaba wanda shine ɗayan manyan shirye-shiryen IDE tare da haɗin gwiwar yare don HTML, DOM, JavaScript da CSS.
Zazzagewa NoteTab Light

NoteTab Light

Hasken NoteTab shine ingantaccen sigar littafin rubutu na Windows. Hakanan zaka iya amfani da...
Zazzagewa TortoiseSVN

TortoiseSVN

Apache Subversion (tsohon Subversion shine tsarin sarrafa sigar da tsarin gudanarwa wanda kamfanin CollabNet ya ƙaddamar kuma yana goyan bayansa a cikin 2000.
Zazzagewa AbiWord

AbiWord

Shirin AbiWord, wanda zaka iya sakawa da amfani da shi akan kwamfutarka ko sanya shi akan USB ko flash memory sannan ka ɗauka a aljihunka, kayan aiki ne na kyauta wanda ke ba ka damar shiga da gyara takaddun ofishinka tare da tsawo na .

Mafi Saukewa