Zazzagewa MARVEL Battle Lines
Zazzagewa MARVEL Battle Lines,
MARVEL Battle Lines wasa ne na katin kan layi wanda ke haɗa haruffa sama da 100 na Marvel. Tare da Masu ɗaukar fansa (Masu ɗaukar fansa), Masu gadi na Galaxy (Masu gadin Galaxy), Spider-Man (Spider-Man), Iron Man (Iron Man), Baƙar fata bazawara (Baƙar fata) da sauran manyan jarumai da miyagu, wasan shine. wasan wasan-player mai cike da aiki. Yana ba da mod da PvP fama. Idan kuna son wasannin hannu na superhero, kar ku rasa shi!
Zazzagewa MARVEL Battle Lines
Ba za ku fahimci yadda lokaci ke tashi ba a cikin wannan wasan inda manyan jarumai da miyagu suka haɗa ƙarfi don ceto duniyar Marvel, wanda ya faɗa cikin hargitsi sakamakon fashewar kubewar sararin samaniya. Akwai ɗaruruwan haruffan Marvel a cikin wasan, waɗanda aka ƙawata da tattaunawa ta tsaka-tsaki. Kafin yakin, za ku gan shi a cikin katin kati lokacin da kuke ƙirƙirar ƙungiyar ku, kuma idan kun shiga filin wasa, kuna cin karo da fuskokinsu masu girma uku. Juya tushen wasan wasan ya mamaye. Tattaunawa suna tashi bayan kowane motsi. A wannan lokaci, wajibi ne a ambaci rashin harshen wasan. Abin takaici; Ba a samun tallafin harshen Turanci.
Fasalolin Layin Yaƙin MARVEL:
- Mutumin ƙarfe, Baƙar bazawara, Spider-Man, Loki da sauran manyan jarumai da mugaye.
- Ƙungiyoyi masu ƙarfi na manyan jarumai da mugaye.
- fadace-fadace na dabara.
- Mai kunnawa ɗaya da yanayin PvP.
- Katunan aikin da ke canza kaddara.
MARVEL Battle Lines Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 83.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: NEXON Company
- Sabunta Sabuwa: 31-01-2023
- Zazzagewa: 1