Zazzagewa Marble Legend
Zazzagewa Marble Legend,
Marble Legend, wanda kuma aka sani da Zuma, wasa ne mai daɗi kuma mara hankali. Muna ƙoƙarin daidaita ƙwallaye masu launi a cikin wannan wasan waɗanda zaku iya kunna don kimanta lokacinku na kyauta da gajerun hutu.
Zazzagewa Marble Legend
Akwai hanyar da ke jefa marmara masu launi a tsakiyar wasan. Yin amfani da wannan tsarin, muna jefa marmara a kan marmara masu launi a kusa. A wannan lokaci, akwai batun da ya kamata mu kula da shi. Kalar ƙwallan da za mu jefa ba dole ba ne ya zama daidai da launin ƙwallan da muke jefawa. Lokacin da marmara uku masu launi iri ɗaya suka taru, sai su bace. Muna ƙoƙarin kammala dukkan dandamali ta hanyar ci gaba da wannan zagayowar. Idan marmara sun kai matsayi na ƙarshe, wasan ya ƙare kuma mun gaza.
Ana amfani da tsarin sarrafawa mai dadi sosai a wasan. Ta danna kan allon, za mu iya jefa marmara a duk inda muke so. Ba na jin za ku sami matsala tare da nufe-nufe. Hakanan ana amfani da abubuwan ƙarfafawa waɗanda muke yawan gani a irin waɗannan wasannin a cikin wannan wasan. Ta amfani da waɗannan abubuwan ƙarfafawa, za mu iya ninka maki da muke samu. Ko da yake wasan yana da sauƙin koya, yana ɗaukar ɗan lokaci kafin a iya sarrafa shi.
A takaice, idan kuna son wasannin daidaitawa, Marble Legend yana ɗaya daga cikin wasannin da zaku iya gwadawa.
Marble Legend Tabarau
- Dandamali: Android
- Jinsi: Game
- Harshe: Turanci
- Girman fayil: 17.00 MB
- Lasisi: Kyauta
- Mai Bunkasuwa: easygame7
- Sabunta Sabuwa: 15-01-2023
- Zazzagewa: 1